TAFA Ver.01

Note: Sau 12 phiên bán ròng trên HO (05 - 20/8/214) tại vùng 600-605đ với giá trị hơn 1.400 tỷ. Hôm nay Tây quay lại mua ròng 77 tỷ.
- Ngay tại vùng đỉnh, cảm xúc của trader chi phối mạnh mẽ hơn bao giờ hết, qua đó, những mô hình quen thuộc của TA dần được hình thành. Mô hình tiếp diễn, hay đảo chiều sẽ hình thành tại vùng giá 610 - 630? Hãy để thời gian trả lời điều đó. Còn nhiệm vụ của mình bây giờ thật đơn giản: Thư giãn đầu óc, sẵn sàng đón nhận bất kỳ tín hiệu nào của thị trường đưa ra để ứng phó cho phù hợp.

View attachment 3611
e thấy mông bác bắt đầu nặng dần đều rồi :D

Thế là lại đọc xong 1 cuốn về tâm lý chiến đấu của sư phụ Mark Douglas, ý nghĩa của nick Chán đã ko còn phù hợp nữa rồi. Phải hóa thân sang nick khác thoai. :bangin:

Thế là lại đọc xong 1 cuốn về tâm lý chiến đấu của sư phụ Mark Douglas, ý nghĩa của nick Chán đã ko còn phù hợp nữa rồi. Phải hóa thân sang nick khác thoai. :bangin:

Cứ giữ nick cũ đi cụ ơi để giữ lại 1 thời để nhớ, hơn nữa, thương hiệu @Chán bây giờ nổi tiếng và có giá lắm đấy :)

Cứ giữ nick cũ đi cụ ơi để giữ lại 1 thời để nhớ, hơn nữa, thương hiệu @Chán bây giờ nổi tiếng và có giá lắm đấy :)
Haha...em xin cám ơn cụ góp ý. Nhưng mà em tham gia cái diễn đàn này chủ yếu là để giao lưu, học hỏi và chia sẻ, thương hiệu chưa bao giờ là mục tiêu của em cả.
Nhờ học hỏi từ diễn đàn mà em rút ra được nhiều bài học đáng giá, em đã note lại vào nhật ký của riêng em rồi, cũng như những kỷ niệm từ nick Chán này cũng vậy. Do đó, ko cần dùng nick này em cũng nhớ về thời gian đã qua mà cụ ;).
Hẹn gặp lại cụ trong một nick khác với một tinh thần thi đấu khác nhé :cungly:

Hẹn gặp lại cụ trong một nick khác với một tinh thần thi đấu khác nhé :cungly:
Thay đổi tinh thần thi đấu nhưng có thay đổi chiến thuật luôn chưa cụ, hay kỳ này cụ kiếm được bồ mới và bỏ rơi em Ichi luôn? :emoticon-00106-crying:

Thay đổi tinh thần thi đấu nhưng có thay đổi chiến thuật luôn chưa cụ, hay kỳ này cụ kiếm được bồ mới và bỏ rơi em Ichi luôn? :emoticon-00106-crying:
Tinh thần thi đấu thay đổi thôi chị ơi, chứ HTGD thì nó vữn thế, làm gì có chiện vứt Ichi nhanh thế được :D

Tinh thần thi đấu thay đổi thôi chị ơi, chứ HTGD thì nó vữn thế, làm gì có chiện vứt Ichi nhanh thế được :D
Hihi, vậy thì thay mặt Ichi và những người yêu Ichi cám ơn cụ nhé. Cụ MS đã khóa cửa biệt thự, đi công tác biệt phái, tưởng cụ bỏ nó luôn thì hội "Ichi fan" bơ vơ mất, chẳng có chỗ nào mà ngó nghiêng. :D:D:D

nick này hay sao cụ lại bỏ, tiếc quá nhỉ nhìn nick cụ là thấy yêu đời mà :13.jpg:

Một sự cố lại xảy ra với CTCK VNDIRECT: Thế hôm nay bị lộ 1 loạt CP của các anh. CP nào lặp lệnh mua thì mai có khi lại sàn, cp nào lặp lệnh bán mai lại trần :-P. Danh sách: PVL, SD9, DCS, APS,...
Thông báo về sự cố trùng lặp lệnh giao dịch trực tuyến của CTCK VNDirect trong phiên giao dịch ngày 26/08/2014
Trong phiên giao dịch ngày 26/08/2014, hệ thống của Công ty chứng khoán VNDirect gặp sự cố, vì vậy một số lượng lớn lệnh của công ty đã bị gửi lặp đi lặp lại nhiều lần vào hệ thống giao dịch của Sở GDCK Hà Nội.
CTCK VNDirect đã có văn bản khẩn xác nhận sự cố và đề nghị Sở GDCK Hà Nội hỗ trợ xử lý. Hiện nay, Sở GDCK Hà Nội đã ngắt kết nối trực tuyến của CTCK VNDirect và đang phối hợp với Trung tâm Lưu ký Chứng khoán Việt Nam xử lý sự cố theo quy định.
Sở GDCK Hà Nội trân trọng thông báo!

Tạm biệt bác Chán!
Em muốn bác biết là từ nay mỗi khi từ "chán" xuất hiện trong đầu em thì em sẽ nghĩ ngay đến cái avatar Thái Cực Âm Dương với hai sắc màu đen đỏ và những bài viết tràn đầy năng lượng sống của bác, và cái sự chán ấy sẽ chẳng khó gì để vượt qua nữa.
Chúc bác may mắn, và mau trở lại VC dưới một nick khác với những bất ngờ thú vị khác!:emoticon-00155-flower::emoticon-00155-flower::emoticon-00155-flower:

cụ Chán đã ngộ ra điều gì à, hay đã gom được tất cả chiêu thức vào 1:fight:
Cụ @locke toàn trêu em nhẩy :D . Cụ hỏi xoáy thì em xin đáp xoay:
Còn Chán tức là chưa Ngộ. Không phải gom tất cả chiêu thức thành 1, mà là vứt tất cả chiêu thức để thành 0 :botay:

Cụ @locke toàn trêu em nhẩy :D . Cụ hỏi xoáy thì em xin đáp xoay:
Còn Chán tức là chưa Ngộ. Không phải gom tất cả chiêu thức thành 1, mà là vứt tất cả chiêu thức để thành 0 :botay:
Thêm 1 người đắc đạo nữa roài, ko biết bao giờ em mới được như vầy hở giời:pirate_2:

Trông cái avatar mới máu lửa quá, như kiểu Fist of Fury vậy :)
Welcome back.

Last edited by a moderator:
Back