Sắc giới

Cái này chả biết có phải ở VN không, nhưng không phải Tây rồi, mời các bác ... máu :D

Nhưng em nghĩ các bác không nên phân biệt đối xử thế, cứ ngon là máu, cứ gì phải tây hay ta, ke ke

http://www.anninhthudo.vn/Anh-nong/Phat-sot-truoc-ve-sexy-cua-nu-than-Tay-Ban-Nha/460107.antd

Bác vác đâu ra mấy em tắm tiên ngon quá. Ước gì được nhẩy xuống tắm cùng.

Quá đẹp nhưng vẫn không máu ... chỉ là ngưỡng mộ trước vẻ đẹp này thôi :D

Chú chữa bệnh này bằng cách hạn chế xem phim sex, ảnh sex thôi. Giờ thay vì xem thì hãy thực tế đi. Anh đảm bảo 2 năm chú sẽ khác.

Ông annie này phải cho bay thử máy bay hạng nặng 1 lần, từ sau nhìn bọn bồ cu chân rện mất cảm giác luôn ;))

Ông annie này phải cho bay thử máy bay hạng nặng 1 lần, từ sau nhìn bọn bồ cu chân rện mất cảm giác luôn ;))

E xin bác ... hãy để lại cho đời 1 người trong sáng như em ;)) chỉ biết ngưỡng mộ trước cai đẹp :D hô hô

E xin bác ... hãy để lại cho đời 1 người trong sáng như em ;)) chỉ biết ngưỡng mộ trước cai đẹp :D hô hô

Nếu để thưởng thức vẻ đẹp thì phải quả này ( xin phép để link để tránh sốc :cool: )

P/s: anh em nên cầm sẵn khăn giấy để chùi mép nhé, nhất là chủ tịt nhà ta, kẻo rớt miếng ra bàn phím, hỏng hết, ke ke

Last edited by a moderator:
Nếu để thưởng thức vẻ đẹp thì phải quả này ( xin phép để link để tránh sốc :cool: )

P/s: anh em nên cầm sẵn khăn giấy để chùi mép nhé, nhất là chủ tịt nhà ta, kẻo rớt miếng ra bàn phím, hỏng hết, ke ke
Trời, đ.m., đúng gu của anh, mày giết anh rồi, hu hu...

Trời, đ.m., đúng gu của anh, mày giết anh rồi, hu hu...

Em xin các bác, đừng để em thành người nổi tiếng. Có giới hạn chụt ạ.

@ snat... ông xóa đi cho tôi nhờ. Anh em mất chỗ chơi bây giờ.
give you

Đẹp thật. Đúng là một kiệt tác của tạo hóa. Hi vọng là không phải photoshop hay dao kéo. Ngẩn ngơ mất mấy h đồng hồ.

Tiếc rằng đó chỉ là một phần của bức tranh. Đời đôi khi biết nhiều chắc đếch gì đã hay. Tham thì thâm, được voi lại đòi bà Triệu. Thấy người khác kiếm được vàng cũng vội vác cuốc đi đào. Khổ, toàn đào được than với đất.

https://www.google.com.vn/#hl=vi&ou...366&bih=656&bav=on.2,or.r_gc.r_pw.r_qf.&cad=b

Loại hình tìm kiếm:Tìm kiếm hình ảnh

Có lẽ cái gì cũng nửa kín nửa hở, hư hư thực thực thì nó mới thi vị, hấp dẫn.

O đệch ... máu ngay ... đúng bọt của e rồi :D PM cho e cái link chọn bộ collection này cái :D Nhìn cái máu luôn :D Tuyệt vời :D
Sorry ae ... đúng là nhìn dz.. ú không cần nhìn mặt ... e xin rút lại tuyên bố nhìn gái tây không máu :))

Last edited by a moderator:
Back