Running 24/7...

Dallas -0.5 @ 2.025

Cụ nào lấy bao nhiêu thì lấy nhé

Won đúng phút cuối :D

Đùa chứ trận này em đánh cũng nhỏ thôi mà sao cái cảm giác ăn tiền đúng phút cuối, giây cuối (phút 95 rồi thì phải) nó vẫn phê thế nhỉ, cũng phải lâu lắm rồi (từ trận Swansea 1-1 Chelsea) em mới được hưởng cảm giác đội mình pick ghi bàn phút cuối và win luôn kèo.

Won đúng phút cuối :D

Đùa chứ trận này em đánh cũng nhỏ thôi mà sao cái cảm giác ăn tiền đúng phút cuối, giây cuối (phút 95 rồi thì phải) nó vẫn phê thế nhỉ, cũng phải lâu lắm rồi (từ trận Swansea 1-1 Chelsea) em mới được hưởng cảm giác đội mình pick ghi bàn phút cuối và win luôn kèo.

Congrazz bro!

Vượt lên chính mình ngày nhiều bóng (và lại được nghỉ :))) 06/4:

Trận 1

Colchester -0.5 Hartlepool

Chờ bóng chuẩn bị lăn tính tiếp...

Confirm trận 1

Colchester -0.5 các cụ nhé. Sure win 1 tối nay đới, khà khà...

Confirm trận 1

Colchester -0.5 các cụ nhé. Sure win 1 tối nay đới, khà khà...

Mới đá 20 phút đã bất lợi rồi....

Vào thêm home chấp 0,5 tiếp. Nốt mã này xong là ngồi im không nhồi nhét gì nữa.

Last edited by a moderator:
Hôm nay có vẻ đang đen nhỉ. Éo gì đánh kèo nào chết kèo đó :(

Mới đi thêm con Leeds +0.5.

Hôm nay kèo cọt thế éo nào ấy nhỉ, mình cũng chết 1 con Sweeden rồi, nhưng đánh Leed +0,5 chết cũng đáng đó, kekeke........

Hôm nay kèo cọt thế éo nào ấy nhỉ, mình cũng chết 1 con Sweeden rồi, nhưng đánh Leed +0,5 chết cũng đáng đó, kekeke........

Đánh xong mới biết là mình ngu, nhưng em thấy đến phút 84 vẫn chưa có tỉ số mà kèo đầu trận Reading chấp 1 trái nên nghĩ nó khó clear kèo... Ai ngờ nó bóng ném cho 2 nháy :((

Vượt lên chính mình ngày nhiều bóng (và lại được nghỉ :))) 06/4:

Trận 2

Crawley Town -0.75 Crewe

Chờ bóng chuẩn bị lăn tính tiếp...

Mịa nó, hôm nay đen gần bằng lão Snat... Đúng cái trận ăn được thì quên mất éo đánh

Có thầy nào oánh trận này ko ?

Hôm nay bọn nó đá khác giờ bình thường, có lẽ làm lệch giải odd 1 chút chăng :|

Hôm nay bọn nó đá khác giờ bình thường, có lẽ làm lệch giải odd 1 chút chăng :|

Có thể flow tiền của punters không giống ngày thường nên odds cũng chạy khác thường cụ ạ.

Back