Pò Kho Chết Đinh

Buy when there's blood in the streets, even if the blood is your own
ai nói nhỉ ? :71: có ai làm không ? :21:

http://www.investopedia.com/articles/financial-theory/08/contrarian-investing.asp
nghe mấy th dở hơi đó có mà bán máu :1cool_look_down:
Lịch sử chả thèm nhớ mấy anh đâu, bây giờ ông nào rút phích điện bảng giao dịch mới được ghi tên vào lịch sử:1cool_byebye:
thường thì mấy a lên cao cao thì lịch sử mới nhớ (lên nóc tủ):1cool_byebye:

slg ngoan cố bắt đáy nhiều cực, chắc team bán nhang còn mỗi e vs sư phụ

Em cũng chẳng biết được Thầy ơi, em oánh đơn giản thôi, đâm đầu lao xuống, không lao nữa thì ngoi lên thôi...Size vừa phải, tự tin mà chiến...với lại em đang son mờ !!! SYS + Son = Mút :1cool_byebye:
Mình cũng thế thôi, Size nhẹ nhàng, nhưng hôm nay cũng cao lên kha khá. Có bác đã dùng MG ghê thật.

Mình cũng thế thôi, Size nhẹ nhàng, nhưng hôm nay cũng cao lên kha khá. Có bác đã dùng MG ghê thật.
Không phải ghê đâu Thầy, đa phần ông nào MG Full là những ông liều mạng, đang kẹp cổ cứng ngắc...thiểu số không nói...chứ tâm lý đám đông luôn là thế...95% mất 10.000$ và 5% không mất...đám đông sẽ chọn 5%...họ tìm kiếm may rủi :1cool_dribble:

Thiếu gì con? sao lại lao ngay vào tướng lĩnh thế lày. Lại còn 180% nữa chứ... :2004:
Vì thấy GAS,PVD đã đến sự hoảng loạn rồi, 3 năm vừa rồi chưa có giá này kể cá vụ biến đông năm ngoái hay bầu kiên 2012, nếu giảm nữa tuần sau làm thêm hợp đồng tín dụng 1 năm bet vào GAS và PVD 1 năm !

Vì thấy GAS,PVD đã đến sự hoảng loạn rồi, 3 năm vừa rồi chưa có giá này kể cá vụ biến đông năm ngoái hay bầu kiên 2012, nếu giảm nữa tuần sau làm thêm hợp đồng tín dụng 1 năm bet vào GAS và PVD 1 năm !
Oánh kiểu này gọi là con bạc mợ noá rồi...thắng / thua không cần quan tâm nữa...Em xin lỗi trước, nếu Thầy không nghe lọt lỗ tai nhé ! Em chỉ ăn cá hồi một tẹo thôi, quân chủ lực vẫn phải chờ mô hình đáy hoàn thành :1:

Oánh kiểu này gọi là con bạc mợ noá rồi...thắng / thua không cần quan tâm nữa...Em xin lỗi trước, nếu Thầy không nghe lọt lỗ tai nhé ! Em chỉ ăn cá hồi một tẹo thôi, quân chủ lực vẫn phải chờ mô hình đáy hoàn thành :1:
Đánh FA,TA chán rồi giờ mình xác định sang ma cao đánh bạc, đúng sai 1 tháng nữa sẽ review !
PS : Ngày 21/8/2012 là vụ bầu kiên diễn ra, đúng 3 năm sau có thế lực bịp bợm nào đấy muốn điều đó lặp lại nhưng mình nghĩ kịch bản ấy sẽ chỉ có trong tưởng tưởng!

Oánh kiểu này gọi là con bạc mợ noá rồi...thắng / thua không cần quan tâm nữa...Em xin lỗi trước, nếu Thầy không nghe lọt lỗ tai nhé ! Em chỉ ăn cá hồi một tẹo thôi :1:
Thầy không phải lo cho thầy ý, thầy lo cho em đây nè (đang bơ vơ marketing nhang đèn cho thầy Dash), Thầy ý hô múc từ 580-585, 570... và bây giờ 550-560 cũng là thường tình:1cool_byebye:

Back