Pò Kho Chết Đinh

đi miền tây rồi mà chưa được thử cái món này
ăn Rùa đen lắm,
anh trai chị đi lính, ngày đầu vào chiến trường đào công sự bắt đc 1 em rùa , tối cả tiệu đội xì xụp húp cháo, Gần sáng pháo dập cho nát tướng 9/10 chết tại chỗ, anh chị để lại đôi chân nát nhừ.
Về HN phụ huynh nói là người Tàu ko ăn rùa, ba ba trong khi đang mưu cầu việc lớn

ăn Rùa đen lắm,
anh trai chị đi lính, ngày đầu vào chiến trường đào công sự bắt đc 1 em rùa , tối cả tiệu đội xì xụp húp cháo, Gần sáng pháo dập cho nát tướng 9/10 chết tại chỗ, anh chị để lại đôi chân nát nhừ.
Về HN phụ huynh nói là người Tàu ko ăn rùa, ba ba trong khi đang mưu cầu việc lớn
Sao lâu quá chị ko thay chữ ký nhở?Chị cũng chưa viết tiếp P2 ở Linh tinh bên lề...
Em hóng mờ cả mắt.

ăn Rùa đen lắm,

confirm
@Cào Cào : ko phải mê tín, nhưng có kiêng có lành, làm tài chính ko nên nuôi rùa, mang theo rùa, ngay cả để avatar rùa. Kị lắm nhé!

Anh em xúm vô đòi ăn thịt với bảo là đen vận thế này...thôi thì phắn cho nó lành...
Thế em lại quay về hình hài cũ nhá, đổi cái chữ ký thôi hà :20::20::20:
Đúng rồi, nhìn cái ava cũ này thích hơn nhiều. Thay đổi tâm pháp thì cứ chuyển chữ ký như thầy @Cdg thôi là đủ :113:
p.s: Đổi nick nhiều quá lại giống ông bạn thì ... mất hay.

Back