Pò Kho Chết Đinh

Deal này anh giai cứ nhảy, em luyện chiêu đút túi của anh KK, và ốc nhồi của chị Cỏ ạ [emoji87] [emoji86] [emoji85]
Anh @Cào Cào thử giải thích các nguyên nhân khiến Mông Bư nặng xem ?
Mông Bư từng là niềm tự hào của các bác FA và lượng người múc Bư, em đoán bừa là rất nhiều.
Từng nói chuyện với một bác FA về việc chọn Mông Bư hay Cua Biển, tất nhiên, câu trả lời của bác đó là Mông Bư, và cho rằng Cua Biển, không có cửa. Em nở một nụ cười duyên, bất cần đời, khẳng định rằng, em chọn Cua Biển, dù chẳng biết m ẹ gì về FA.

Anh @Cào Cào thử giải thích các nguyên nhân khiến Mông Bư nặng xem ?
Mông Bư từng là niềm tự hào của các bác FA và lượng người múc Bư, em đoán bừa là rất nhiều.
Từng nói chuyện với một bác FA về việc chọn Mông Bư hay Cua Biển, tất nhiên, câu trả lời của bác đó là Mông Bư, và cho rằng Cua Biển, không có cửa. Em nở một nụ cười duyên, bất cần đời, khẳng định rằng, em chọn Cua Biển, dù chẳng biết m ẹ gì về FA.
Anh giai cứ nặng nề nguyên nhân quá, em đây nào có tai đến mức ấy được ạ !
Đề tài Bank tư nhân em và cụ Te đã bàn từ lâu, và túm lại là hai anh em quyết Á Con Bò, anh giai cứ xem lại nhà cụ Te là rõ. Á con bò vẫn sẽ là Top của bán lẻ, ngân hàng của mọi nhà...
Lăn trước có qua nhà cụ Te ới một tiếng mà không thấy cụ ấy đâu?! Hic...hic... xong ĐHCD, rồi ra BCTC quý thì em tin là con bò sẽ chạy...nhưng ngại cái mốc khángc cự 17.5 - 18, thêm vào đó là Bank khác chưa theo nên chưa dám mạnh tay...sáng nay thì rõ quá rồi, những điều cần có đã có... full thôi, còn margin thì cứ từ từ...[emoji85] [emoji86] [emoji87]

Anh giai cứ nặng nề nguyên nhân quá, em đây nào có tai đến mức ấy được ạ !
Đề tài Bank tư nhân em và cụ Te đã bàn từ lâu, và túm lại là hai anh em quyết Á Con Bò, anh giai cứ xem lại nhà cụ Te là rõ. Á con bò vẫn sẽ là Top của bán lẻ, ngân hàng của mọi nhà...
Lăn trước có qua nhà cụ Te ới một tiếng mà không thấy cụ ấy đâu?! Hic...hic... xong ĐHCD, rồi ra BCTC quý thì em tin là con bò sẽ chạy...nhưng ngại cái mốc khángc cự 17.5 - 18, thêm vào đó là Bank khác chưa theo nên chưa dám mạnh tay...sáng nay thì rõ quá rồi, những điều cần có đã có... full thôi, còn margin thì cứ từ từ...[emoji85] [emoji86] [emoji87]
Ê, sao có emo con khỉ vậy anh?

ACB – Mua khi giá suy yếu- Mục tiêu 19.000: Theo Reuters, Standard Charter có thể thoát vốn tại ACB do chiến lược bán cổ phần tại một số ngân hàng Châu Á bao gồm tại Trung Quốc, Indonesia và Việt Nam. Standard Charter hiện đang nắm giữ 15.4% cổ phần tại ACB trị giá khoảng 105 triệu USD.
Ngân hàng ACB vừa thay đổi chiến lược nhận diện thương hiệu để khẳng định lại mình sau một thời gian cơ cấu. Chi phí dự phòng năm 2014 có thể tăng lên 29% trong năm 2014 và 27% trong năm 2015 và giảm xuống kể từ 2016. Điều này đồng nghĩa ACB sẽ đạt tăng trưởng mạnh mẽ vào năm 2016 trở đi. ACB đang giao dịch tại P/BV 1.2 lần, tương đương thời kỳ giữa năm 2012.
Ngành ngân hàng đang trong chu kỳ hồi phục nhờ các hành động quyết liệt của Chính phụ trong việc xác nhập các ngân hàng yếu kém và dọn dẹp nợ xấu đồng thời sự ấm lên của Bất động sản cũng là động lực làm giảm nợ xấu của ngành ngân hàng.
ACB phù hợp với các nhà đầu tư thích ngành ngân hàng, có mục tiêu đầu tư dài hạn nhưng cần kiên nhẫn mua khi giá ACB suy yếu do thông tin Standard Charter có thể thoái vốn.
Bác Bokho xem này :1:
Thanks San Bự
Em có mua 1 ít 17,1. Tuần sau me múc tiếp. Múc hoàn toàn theo TA và theo dõi bảng điện. Có thêm thông tin của bác thì tự tin vãi.
Bac Bò còn nhớ em không, cái post này của anh em mình có từ đầu năm nay đã thành hiện thực, mừng bác đã kiên trì nuôi nấng em nó:53::1178:

Back