nhảm

tự kỷ nặng, ko chơi được trong tt này :102:
Như cụ còn sướng, chứ kẹp pơ bà Gâu như em mới phải tự kỷ nặng...hà hit stoploss để đau một lần thôi, đằng này cứ nhì nhằng :102:
Suy nghĩ tích cực, còn mấy ngón trong tài khoản chứng; kệ mợ VNI, chơi Mid & Small kiểu BO, đu theo cũng có được ly cafe :1:

Như cụ còn sướng, chứ kẹp pơ bà Gâu như em mới phải tự kỷ nặng...hà hit stoploss để đau một lần thôi, đằng này cứ nhì nhằng :102:
Suy nghĩ tích cực, còn mấy ngón trong tài khoản chứng; kệ mợ VNI, chơi Mid & Small kiểu BO, đu theo cũng có được ly cafe :1:
cũng ko sướng mấy đâu cụ, có khi lại bỏ lỡ sóng

Bả gold lại được dựng lại mà vẫn buồn hở anh =)))

tự dưng nảy ra cái ý hâm hâm cần câu trả lời.
Theo môn xác suất thống kê thì với độ tin cậy 5% (sai số 5%) thì có thể xem như bỏ qua và hoàn toàn tin cậy. Vậy với thống kê mọi người hay làm là đầu tư ck thì chỉ có 5% người thắng, 5% hòa, 90% lỗ. Như thế thì với độ tin cậy 5% thì chơi chứng chỉ có hòa với lỗ :2cool_go:.
Sao mình còn làm cái nghề này nhỉ, chuyển sang oánh poker thôi :24:

hôm qua VNI mở cái gap to vật nhẩy ra ngoài BB rồi hàng loạt mã BCs cũng nhẩy ra ngoài BB. Các đường MA bắt đầu giao cắt và tạo thành thế thủy chiều dâng.
Plan: nếu phát test này thành công thì vào full tk, target chắc ko khỏi tính vì lúc đấy khả năng cao nhịp sóng to. Ngược bằng ko thì dùng lệnh phá đảo, 1 ấn sell all.

P/S: HNX-Index chart khỏe hơn VN-Index, nên nhịp này chú ý hàng nóng hơn là BCs

kết thúc phiên, mua tổng 5 cp (2 con voi và 3 dầu cơ). Tạm lãi 1.5%/vốn giải ngân.
hôm qua VNI mở cái gap to vật nhẩy ra ngoài BB rồi hàng loạt mã BCs cũng nhẩy ra ngoài BB. Các đường MA bắt đầu giao cắt và tạo thành thế thủy chiều dâng.
Plan: nếu phát test này thành công thì vào full tk, target chắc ko khỏi tính vì lúc đấy khả năng cao nhịp sóng to. Ngược bằng ko thì dùng lệnh phá đảo, 1 ấn sell all.

P/S: HNX-Index chart khỏe hơn VN-Index, nên nhịp này chú ý hàng nóng hơn là BCs
VN-Index điều chỉnh nhẹ nhàng, ko test lại gap, ko kiss gb đám MA, khối lượng lớn, có vẻ dòng tiền vội vàng. Đám hàng nóng hôm nay đập bàn đứng dậy, kèm theo đó là đám hàng BĐS và xây lắp cũng rất tích cực. Về phía BCs, BVH và VCB thê hiện vai trò nét. Tây 2 phiên nay quay lại mua mạnh mỗi phiên hơn 100 tỷ.
Nhìn chung thấy tt vẫn đang ổn, ko có lý do gì để bán một cổ phiếu đang tăng giá.

Mai 5 con hàng về, tổng lãi 3.36%. Trong đấy 2 con voi đóng góp lợi nhuận chính. Thị trường đang trở nên rất nóng, cần cân nhắc rất cẩn thận việc mua gấp thếp.

Back