Locke's trading - trade... rình...

Khoe đểu nhở, ý ông là đợt sụp hầm vừa rồi ông ko phải cắt chứ gì:45:
Cũng đại loại là thế:53.jpg:
Nhưng trước đợt sụp hầm cũng đứt kha khá vài cm:44.jpg:
Từ đây đến tết âm, chắc có đợt vi vu miền Tây. Có gì đi ngang AG ghé ôm hôn siu nhưn lấy hên phát:56.jpg:

Cũng đại loại là thế:53.jpg:
Nhưng trước đợt sụp hầm cũng đứt kha khá vài cm:44.jpg:
Từ đây đến tết âm, chắc có đợt vi vu miền Tây. Có gì đi ngang AG ghé ôm hôn siu nhưn lấy hên phát:56.jpg:
Queo còm, nhớ báo trước để tôi chuẩn bị.... dầu[emoji11]

Mấy bài post hôm qua của mình với cụ Chán bị reset dữ liệu mất hết rồi. Bố khỉ mấy thèng hacker:102:
Cập nhật tình hình là vừa chia tay, chia chân với em Phân hôm qua xong. Tưởng em nó theo giai mới, ai dè cũng lưu luyến ngoáy đầu nhìn lại, làm mình lại nhớ kỷ niệm xưa:4:
Thôi thì ráng đợi, em nó mà chung thủy thì thế nào cũng dứt tay thèng giai mới chạy lại chỗ mình thôi:8:
Uh mà đang mân mê với gái trẻ, làm thế nào giờ nhỉ:106:

Mấy bài post hôm qua của mình với cụ Chán bị reset dữ liệu mất hết rồi. Bố khỉ mấy thèng hacker:102:
Cập nhật tình hình là vừa chia tay, chia chân với em Phân hôm qua xong. Tưởng em nó theo giai mới, ai dè cũng lưu luyến ngoáy đầu nhìn lại, làm mình lại nhớ kỷ niệm xưa:4:
Thôi thì ráng đợi, em nó mà chung thủy thì thế nào cũng dứt tay thèng giai mới chạy lại chỗ mình thôi:8:
Cũng may có hacker xóa bài giúp. Chứ viết gì mà dài quá trời, ai đọc đâu :65:

Chắc thế thật...nhưng có khi nào em nó chung thủy với cả 02 ta không siu nhơn ới ơi...SÁNG ra em nó vẽ đẹp đúng như kịch bản em dự, nào ngờ, đến trưa thì lại lừa tềnh...cụt tờ rym em 1 đoạn :109::bangin:

Chắc thế thật...nhưng có khi nào em nó chung thủy với cả 02 ta không siu nhơn ới ơi...SÁNG ra em nó vẽ đẹp đúng như kịch bản em dự, nào ngờ, đến trưa thì lại lừa tềnh...cụt tờ rym em 1 đoạn :109::bangin:
Ố ồ, nếu thế thì 2 ông phải có 1 ông tích cực quay tay rồi, gái nào mà chiều được 2 ông VC 1 lúc:24:
Cụ mần gì thì mần, tút gì thì tút, miễn sao em nó trẻ lại vài tuổi thì em... thương:8:

Ố ồ, nếu thế thì 2 ông phải có 1 ông tích cực quay tay rồi, gái nào mà chiều được 2 ông VC 1 lúc:24:
Cụ mần gì thì mần, tút gì thì tút, miễn sao em nó trẻ lại vài tuổi thì em... thương:8:
Kết quả xổ số cho thấy Banh Lông vữn quay tay như siu nhơn dự báo...sao nó dai thế nhẩy :(

Kết quả xổ số cho thấy Banh Lông vữn quay tay như siu nhơn dự báo...sao nó dai thế nhẩy :(
Thôi, ráng chịu đựng quay theo nó đến hết tuần, chờ ánh sáng cuối hầm tàu:24:
Đừng để sụi ngay lúc chuẩn bị sướng nhé, em là em dự em nó trẻ lại thêm 1-2 tuổi nữa là đẹp bọt:4:

Công nhận chuyển sang buôn Phone số đỏ thật, hàng đủ T3 là có quà ngay, sướng tê tờ rim:21:
Chẳng bù với thời buôn Phân, cứ phải nhu.c nhã quay tay trong tàu ngầm:20:
Mị-a, cụ dùng câu chữ chính xác với Phân vê lờ...
Em vừa cover atc, tdtt lãi được 06 line T+1, nhưng mà tổng thì vữn... Có khi mai lại phải quay tay tiếp...chờ ngày Inđếch điều chỉnh xong:20:

Mị-a, cụ dùng câu chữ chính xác với Phân vê lờ...
Em vừa cover atc, tdtt lãi được 06 line T+1, nhưng mà tổng thì vữn... Có khi mai lại phải quay tay tiếp...chờ ngày Inđếch điều chỉnh xong:20:
Há há, chơi Phân là phải biết quay tay nhé, cụ quay mà lãi 6 lai là zách rồi:4:

Nhớ chung tàu với bác Lock dạo nọ HSG 45 lên 51 cũng ngon choét nhỉ. Có vẻ duyên đới. Lâu này room nhiều cao thủ quá nên em chỉ dám tàu ngầm ngắm các bác cưỡi sóng thoai.

Gái Thái Nguyên đang ve giai dịu dàng kiểu Vân Hương Giang hồi nàng chưa nhiễm HIV.
Bác Becks còn kẹp hay có mó máy tí nào không? :D

Back