Thông Báo Hoàn tất bảo trì

Ghost

Administrator
Staff member
Dear all
Lời đầu tiên thay mặt BQT diễn đàn tài chính vietcurrency.vn gửi lời chúc sức khỏe, thành công, tới toàn thể anh, chị, em tham gia diễn đàn.
Sau 3 ngày đóng cửa diễn đàn tiến hành bảo trì và nâng cấp thì tới 17h30 ngày 04/01/2015 cũng hoàn tất. BQT hy vọng những thay đổi làm mới vietcurrency sẽ giúp cho diễn đàn ngày càng thân thiện hơn nữa, cũng như mang lại những trải nhiệm tốt nhất cho toàn thể member.
- Diễn đàn update tính năng mới cho năm 2015.
+ Trước tiên phải nói tới việc quyết định thay đổi lại style cho diễn đàn, ( tự làm mới mình hy vọng sẽ có những khởi sắc trong năm 2015 này).
+ Update bảng thống kê tại trang chủ của diễn đàn.

+ Update chức năng Thread Prefixes cho diễn đàn, giúp cho việc tạo chủ đề được rõ ràng hơn.
+ 2 chức năng : TAG mã chứng khoán, và bỏ phiếu bầu chọn sẽ được BQT update sớm nhất có thể.
Ngoài ra còn một số chức năng phụ cũng đã được làm mới.
Do vừa qua diễn đàn chịu ảnh hưởng khá nặng nề từ những cuộc tấn công phá hoại làm mất dữ liệu của một số ngày giao dịch. Vậy kính mong mọi người thông cảm. Hy vọng năm 2015 này sẽ khắc phục hoàn toàn được hiện tượng này.

Mọi góp ý, báo lỗi diễn đàn xin comment tại đây.

Chức năng tapatalk đã cài đặt thành công nhé. nhưng em khuyên các bác sử dụng trình duyệt của điện thoại vào diễn đàn vẫn sài rất tôt. Style mới của diễn đàn hỗ trợ được cho giao diện điện thoại

trong mục edit, sao không thấy các công cụ format cho bài viết nhỉ ? (chữ nghiêng, đậm, size, màu chữ, các icon...)
tôi có thể tìm ở đâu, admin ơi ?

• Like
Reactions: MrM
trong mục edit, sao không thấy các công cụ format cho bài viết nhỉ ? (chữ nghiêng, đậm, size, màu chữ, các icon...)
tôi có thể tìm ở đâu, admin ơi ?
em vẫn edit được bình thường mà bác. có thể bác chọn "more option" để hiện full chức năng soạn thảo

Khung này mặc định có mà bác

Được gửi từ sờ mát phôn 1280

tôi muốn tìm khung này nè:

Của bác đây. Em dùng đt nên làm hơi .... Bác thông cảm

Được gửi từ sờ mát phôn 1280

Dear all
Lời đầu tiên thay mặt BQT diễn đàn tài chính vietcurrency.vn gửi lời chúc sức khỏe, thành công, tới toàn thể anh, chị, em tham gia diễn đàn.
Sau 3 ngày đóng cửa diễn đàn tiến hành bảo trì và nâng cấp thì tới 17h30 ngày 04/01/2015 cũng hoàn tất. BQT hy vọng những thay đổi làm mới vietcurrency sẽ giúp cho diễn đàn ngày càng thân thiện hơn nữa, cũng như mang lại những trải nhiệm tốt nhất cho toàn thể member.
- Diễn đàn update tính năng mới cho năm 2015.
+ Trước tiên phải nói tới việc quyết định thay đổi lại style cho diễn đàn, ( tự làm mới mình hy vọng sẽ có những khởi sắc trong năm 2015 này).
+ Update bảng thống kê tại trang chủ của diễn đàn.

+ Update chức năng Thread Prefixes cho diễn đàn, giúp cho việc tạo chủ đề được rõ ràng hơn.
+ 2 chức năng : TAG mã chứng khoán, và bỏ phiếu bầu chọn sẽ được BQT update sớm nhất có thể.
Ngoài ra còn một số chức năng phụ cũng đã được làm mới.
Do vừa qua diễn đàn chịu ảnh hưởng khá nặng nề từ những cuộc tấn công phá hoại làm mất dữ liệu của một số ngày giao dịch. Vậy kính mong mọi người thông cảm. Hy vọng năm 2015 này sẽ khắc phục hoàn toàn được hiện tượng này.

Mọi góp ý, báo lỗi diễn đàn xin comment tại đây.

Thay mặt anh em thành viên diễn đàn chân thành cám ơn Admin và bộ phận kỹ thuật đã bỏ nhiều công sức, thời gian và chất xám để hoàn thiện ngôi nhà chung của các thành viên.
Kết thúc 1 năm nhiều biến động đối với thị trường và với diễn đàn cũng vậy. Diễn đàn bị tấn công khiến Admin phải thường xuyên khôi phục dữ liệu. Qua mấy ngày nghỉ, diễn đàn đã có một nền mới với giao diện mới hợp lý, dễ nhìn và sáng sủa. Các chức năng hữu ích cũng được hứa hẹn cập nhật khiến anh em thêm hứng khởi. Một sự kỳ vọng trading hiệu quả cho cả năm 2015.
Sang năm mới, tôi xin chúc Admin, BQT Diễn đàn cùng gia đình một năm mới Mạnh khỏe, Hạnh phúc và Thành đạt. Chúc anh em thành viên Bình tĩnh, tỉnh táo và đưa ra quyết định đầu tư đúng đắn, có hiệu quả cao nhất.
Best Regard to you ! :8:

Back