Bình luận Giao dịch hàng ngày - YÊU ANH CẢ TRONG GIẤC MƠ !

Status
Not open for further replies.
tụi nó dùng robot lâu rùi,nhưng tới 1 ngưỡng nào đó thì ngắt mạch và dùng loại chạy bằng cơm.VNI30 cũng xuyên tới 631 roài.khi cuốn hộ chiếu VN được nâng tầm thì ckvn ko chết dễ vậy đâu.e đang làm ndt dài hạn lên giờ yên tâm lắm.
:21::21::21:
Đang chờ thầy chửi Đảng và Chính phủ để mua tiếp đây :21::21::21:

Thật.
Cụ đó chửi mãi mình đều kiếm ăn ngon.
Bỗng dưng quay sang khen cái là TK mình đi đứt từ đấy :19:
Có ai bảo xem xét múc vì con chim lợn ngoan cố nhất đã quay đầu.
Nhưng theo em thì phải mua lúc con chim lợn trở về đúng bản chất :)))

Sent from my SM-J730G using Tapatalk

:21::21::21:
Đang chờ thầy chửi Đảng và Chính phủ để mua tiếp đây :21::21::21:
bây giờ ngày nào bộ y tế,thành ủy,tới thủ tướng chính phủ đều quan tâm tới cuộc sống của mình,từ miếng ăn tới vệ sinh tay chân,răng miệng,họng.tôi làm sao mà chửi họ được.

nhiều người lỗ cũng vài chục % roài,mình cũng phải đóng góp ít nhiều chứ ko họ nói phản cảm.
Ôi sao tự dưng phải khổ thế. Dắt tay nhau cùng đi xuống ah? Ai cũng nghĩ như bác thì bao giờ VN mới pt đc đây :)))

Sent from my SM-J730G using Tapatalk

nhiều người lỗ cũng vài chục % roài,mình cũng phải đóng góp ít nhiều chứ ko họ nói phản cảm.
Hàng thành khoản tốt càng xuống nhiều.
Cụ vào full hôm đấy hôm nay cũng phải lỗ gần đôi chục % rồi. Không cần phải đè nén nỗi đau làm gì.
Lý thuyết triển vọng chỉ ra rằng số lỗ tăng thêm nỗi đau cũng giảm dần thôi mà không cần phải làm gì cả :21:

Hàng thành khoản tốt càng xuống nhiều.
Cụ vào full hôm đấy hôm nay cũng phải lỗ gần đôi chục % rồi. Không cần phải đè nén nỗi đau làm gì.
Lý thuyết triển vọng chỉ ra rằng số lỗ tăng thêm nỗi đau cũng giảm dần thôi mà không cần phải làm gì cả :21:
6,6 nhân 2=13.2,quên chưa tính MG

• Like
Reactions: TTN
Status
Not open for further replies.
Back