Giao dịch hàng ngày - Vững bước trên ngàn

ROS nhá. Biết các anh bẫy chuột vì đã mất công kéo GAB lên 195, thử chui vào bẫy lấy miếng fomat xem có ăn được ko :21:
Haizzz, nghe mà não lòng ghê. Anh Quýt never bẫy chuột nhé... có bẫy thì ảnh bẫy rồng thôi chị.
Vozer lãi x2 mà còn than ít quá này chị... kỳ vọng chắc tầm x5
Danh mục Vozer em hóng: KBC, PVT, TNG, ROS, FLC...kkk

ko dám động thủ thầy ạ, thà nó kéo mạnh đầu phiên thì S là hợp lý
giờ ngồi cổ động 2 bên là chính :fight:
test đỉnh fail hoặc thủng đáy 78.x là đi 1 lệnh, thủng tiếp 68 hôm qua là đi lệnh nữa
em thử drama tí cho vui Anh ạ, nhiều khi lại ko làm đúng kịch bản í chứ

Chứ biết làm gì bây giờ :21:
“Tôi làm việc ở công ty và rảnh giờ nào thì mua vào giờ đó, chủ yếu là mua và nắm giữ lâu dài”, anh A.H, 25 tuổi, một kỹ sư phần cứng đang làm việc tại TP Đà Nẵng cho biết. Anh kể đã dùng một phần tiền tiết kiệm để đầu tư chứng khoán, chỉ nhắm đến các cổ phiếu VN30.

Bước vào thị trường trong khoảng tháng 4-5 năm trước, hiện khoản đầu tư lớn nhất của A.H là một cổ phiếu ngân hàng đã sinh lời trên 94%. “Tôi chủ yếu đọc báo để biết thông tin chứ không nghiên cứu hay phân tích kỹ thuật gì nhiều”, anh chia sẻ.
Không phải cứ đầu tư giá trị hay đầu tư con người hay phò lâu xu hướng, thì mới dám nắm giữ lâu dài anh nhé. Giờ ai chăm đọc báo thì Profit vô địch. Quỹ với cả Fund cho đi về nơi xa ấy...kkk

ko mong tt sập (vì mình đã bán) để múc giá rẻ .... vì mình có phải ndt giá trị đâu
chỉ cần tt chứng tỏ là: tau có chi mô, thì sẽ vào ủn xe bò cho các thầy :1cool_byebye:
cũng phải hãm bớt mấy cái tôi của F0 lại, chứ thắng nhiều lại cho rằng mình là vô địch thiên hạ

Back