Giao dịch hàng ngày - Vững bước trên ngàn

Anh yên tâm, anh ấy dùng robot nên hỏi thời điểm thì khó :)), vì ra vào liên tục nên em hay gọi là ninja

Sent from my iPhone using Tapatalk
Khi có 1 mã bị nắm tóc kéo ngược lên thì hệ thống của em sẽ có khoảng GAP khá lớn giữa giá và mức bán. Vì thế cần 1 số kỹ thuật để khắc phục nhược điểm này.
Tuy nhiên, lên kiểu rắn trườn thì có thể nói xác xuất ăn full trend khá cao :)))

Khi có 1 mã bị nắm tóc kéo ngược lên thì hệ thống của em sẽ có khoảng GAP khá lớn giữa giá và mức bán. Vì thế cần 1 số kỹ thuật để khắc phục nhược điểm này.
Tuy nhiên, lên kiểu rắn trườn thì có thể nói xác xuất ăn full trend khá cao :)))
Kinh :)), tranh thủ PR. Dùng có khó không anh, anh có bán không ạ

Sent from my iPhone using Tapatalk

Hệ thống tốt mà ôm SZL trong uptrend à? :24::24::24:

Chị @mầm lá ơi VRE vẫn bị mua nhiều thế ạ
Cái này phải hỏi chị đại nhé, mình cũng có vre, chịu chả biết khi nào nó lên. Nhưng nếu mình tin là chắc chắn nó sẽ lên thì cứ kiên nhẫn thôi, không nay thì mai, không tháng này thì tháng sau. Yên tâm, thị trường này ko bắt mình chờ lâu quá đâu.

Back