Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Vẫn mãi hát khúc quân hành ca !!!

Status
Not open for further replies.
Sau hôm đó thì dòng tiền lại vào :21:
Dạo này đen quá nên quyết định không mua bán gì cho đến khi nhận thức rõ mình đã sai hay đúng.
Lại nói chuyện đen.
Hôm nay rằm mà đen vãi chưởng: Được mời ăn, địa điểm cách chỗ đang ngồi cf 20 số nhà. Hí hửng cuốc bộ.
Cuối cùng đi mất 20 phút giữa trưa nắng :2cool_after_boom::2cool_after_boom:

Lại nói chuyện đen.
Hôm nay rằm mà đen vãi chưởng: Được mời ăn, địa điểm cách chỗ đang ngồi cf 20 số nhà. Hí hửng cuốc bộ.
Cuối cùng đi mất 20 phút giữa trưa nắng :2cool_after_boom::2cool_after_boom:
Mỗi số là 1 cơ quan của bộ thì đúng là thế thật :10:

REE đánh theo priceaction thì đẹp nhưng vẫn dưới MA200 nhiều quá .
Các đường MA đều đang hướng xuống cả.
Mô hình anh Mark ko áp dụng vào cp VN lúc này được đâu :1:
em đính chính là được, quan trọng là khi cao trào kìa
Ví dụ mô hình anh Mác vẫn áp dụng thành công ở AMV chẳng hạn

Last edited:
NTC sắp chuẩn mô hình của anh Mark. Chờ xem hiệu quả thực sự đến đâu nhé.

Tất nhiên là sẽ có cp cụ thể theo mô hình anh Mark được, khi up trend cao trào. Ý anh nói với chị đại ở đây là hiện tại TT chung đang tích lũy xây đáy sau 1 down trend trung hạn nên số cp có up trend cao trào là ít, đa số đang ngừng rơi và tích lũy thì việc áp mô hình anh Mark để chọn cổ và trade là khó khăn vì ít cp đạt yêu cầu. Việc chọn cổ trade lúc này là theo trường phái TA khác. Bao giờ TT chung up trend hoành tráng trên diện rộng thì chị đại lúc ấy tha hồ ứng dụng phương pháp của anh Mark.

Anh này nói có tin được không các chuyên gia ô tô VC?
http://cafef.vn/chuyen-gia-o-to-xe-may-vinfast-dang-lam-hoi-tot-qua-20181121134142921.chn
Tự nhiên muốn đặt mua cái bản A2.0. Trong lúc chờ giao xe mình đi học lái là chuẩn đẹp :105:
Mình đã từng cafe và nhậu với 2 thanh niên OF này. Chị đại có cần gặp trực tiếp để hỏi hem, mình alô ting ting cho :21:
Anh Vova thuê đội ngũ Seeder / marketing làm quá tốt. Cách anh bán xe hệt như bán nhà: Anh thiện chí bán lỗ làm hàng đây các em ơi, mua ngay các em ơi kẻo tháng sau tăng giá, đặt cọc ngay để bán lại suất kiếm lời nào :21:
Chị đại xem idea này thế nào nhé: Bây giờ mình đặt cọc 500 củ, đặt lấy 10 con LUX S2.0 giá 1 tỏi, giờ này sang năm anh Vova giao hàng với giá 1.8 tỏi, mình để rẻ cho bà con yêu nước giá 1.6 tỷ thôi, vị chi là lời 10 x 600 = 6 tỷ. Tỷ suất lợi nhuận sau 1 năm là 6000/500 = 1200% có được hem :21: Anh Hưng nhùn SSI đã đầu tư đúng như vậy đó, đặt 5 chiếc LUX S2.0 rồi, đúng dân Tài chính có khác :1:

Last edited:
Mình đã từng cafe và nhậu với 2 thanh niên OF này. Chị đại có cần gặp trực tiếp để hỏi hem, mình alô ting ting cho :21:
Anh Vova thuê đội ngũ Seeder / marketing làm quá tốt. Cách anh bán xe hệt như bán nhà: Anh thiện chí bán lỗ làm hàng đây các em ơi, mua ngay các em ơi kẻo tháng sau tăng giá, đặt cọc ngay để bán lại suất kiếm lời nào :21:
Chị đại xem idea này thế nào nhé: Bây giờ mình đặt cọc 500 củ, đặt lấy 10 con LUX S2.0 giá 1 tỏi, giờ này sang năm anh Vova giao hàng với giá 1.8 tỏi, mình để rẻ cho bà con yêu nước giá 1.6 tỷ thôi, vị chi là lời 10 x 600 = 6 tỷ. Tỷ suất lợi nhuận sau 1 năm là 6000/500 = 1200% có được hem :21:
Em thích thật luôn. Hôm qua hỏi ý bọn trẻ con thấy chúng nó thích nhà có ô tô lắm. Chỉ còn băn khoăn là thực ra nhu cầu dùng không nhiều. Nhưng kệ, có xe là ắt có nhu cầu. Rẻ mua chơi, đi vài tháng không thích bán lại chắc không lỗ hoặc lỗ không nhiều.
Phải có điều khoản cụ thế cho từng chi tiết sản phẩm chứ nhỉ? Anh hỏi hộ em đi.

Em thích thật luôn. Hôm qua hỏi ý bọn trẻ con thấy chúng nó thích nhà có ô tô lắm. Chỉ còn băn khoăn là thực ra nhu cầu dùng không nhiều. Nhưng kệ, có xe là ắt có nhu cầu. Rẻ mua chơi, đi vài tháng không thích bán lại chắc không lỗ hoặc lỗ không nhiều.
Phải có điều khoản cụ thế cho từng chi tiết sản phẩm chứ nhỉ? Anh hỏi hộ em đi.
Chưa có ô tô thì làm gì có nhu cầu
Có tự dưng là nhu cầu phát sinh thôi.
Em thích đi chơi, phải không yếu đuối là cuối tuần bẻ bánh lái vi vu rồi hehe

Status
Not open for further replies.
Back