Bình luận Giao dịch hàng ngày- CHẶNG ĐƯỜNG BƯỚC ĐI CÒN BẤT NGỜ......

Status
Not open for further replies.
Nhớ bật mí em với anh nhé, em đang khát đây.
P/S: Vụ đánh kho, hôm trc anh hỏi em, là ko chơi được anh ạ,tụi nó giết mình như con chim con trong lòng bàn tay mềm mại của nó.
Do fullmargin để suốt mấy tháng nên mỗi lần chốt lệnh xong nhìn lãi margin thấy xót xa nên mới hỏi HL xem cty nào no fee, lãi margin ít đấy :21:

vụ CTD thì báo cáo Thầy là kus nó ko out đâu, còn lâu nó mới out.
còn a Dương có dùng chiêu gì thì kệ Ảnh, nó đầu tư ctd hoàn toàn là hợp pháp và giá vốn thì cực thấp
thế ở ngoài nhìn vào thì cứ như thầy bói xem voi thôi.

Thật ra tui chơi lớn mấy năm nay rồi. Mấy năm nay tui trade điên lắm. Phần lớn để thời gian tào lao trên đây, mỗi năm chỉ làm một vụ, mỗi vụ một con, có bao nhiêu tài sản quất sạch vào đó, lại còn full margin nữa. Tiếc là thị trường đi vào downtrend chỉ tìm được hàng 6 tháng lại là hàng nặng mông nên cũng không lãi nhiều. Hàng của tui thường FA như shi t nên không muốn phím cho ai, mắc công ăn gạch.
Lần sau pím em với không ăn gạch đâu, ăn những điều nhè nhẹ dễ thương

VNM bắt đáy tháng 11/l2018 bán tháng 2/2019
HPG mua lần 1 khi có phân kỳ tuần, lần 2 full margin khi test đáy 21.x, bán trước Tết.
Quá choáng. Thầy thật là bản lĩnh khi ném hết tài sản + margin vào theo phân kỳ tuần :113:

Anh Bò lúc đó có follow tui con VNM nè :1cool_byebye:
Thường con nào em tự tin tự tìm hiểu mới mua nhiều. Chảnh lắm.
Còn follow toàn mua chơi, 1k, 2k. Lời thì vui, lỗ thì kiếm chuyện người pím.
Nhưng giờ sẽ theo anh Táo cho khỏe hí hí.

Thật ra tui chơi lớn mấy năm nay rồi. Mấy năm nay tui trade điên lắm. Phần lớn để thời gian tào lao trên đây, mỗi năm chỉ làm một vụ, mỗi vụ một con, có bao nhiêu tài sản quất sạch vào đó, lại còn full margin nữa. Tiếc là thị trường đi vào downtrend chỉ tìm được hàng 6 tháng lại là hàng nặng mông nên cũng không lãi nhiều. Hàng của tui thường FA như shi t nên không muốn phím cho ai, mắc công ăn gạch.
Tôi cũng rứa nên cơ bản toàn tào lao. Cũng không đa dạng hóa, không cần FA thật tốt. Và khi cần cũng full margin như thường.
Lên sàn rồi thì Hà Trần cũng như Hà Hồ thôi, ăn nhau cái trend :)))

Status
Not open for further replies.
Back