Bình luận Giao dịch hàng ngày- CHẶNG ĐƯỜNG BƯỚC ĐI CÒN BẤT NGỜ......

Status
Not open for further replies.
Xin chào người đẹp tháng năm
Vi xi ai cũng hỏi thăm tưng bừng
Thánh thơ @becks2367 vui mừng
Từ nay đã có bạn cùng sánh thơ

p.s: Amymst đã có lần giải thích nghĩa của cái nick là May Star gì đó nên lấy vào làm thơ luôn :1:
Ở VC có thánh thơ @becks2367 chuyên lục bát, xứng đáng là đối thủ của @Amymst :5:, mình chỉ con cóc lấy cớ tag ảnh vào đây :4:
Đúng đó, mst là MayStar là tên môt công ty offshore của em thôi em ghi vào nick làm kỷ niệm.

Người là ai mà trí nhớ người siêu thế
Người đánh chứng chắc cũng giỏi lắm thay
Còn em đây cũng bởi Lỳ và May
Vẫn đồng hành trên con đường cổ phiếu :)

Iêm chào chị ạ, chị có PHR với SZL chưa ạ

Sent from my iPhone using Tapatalk
SZL thì mình có 10k, còn PHR thì do thanh khoản cao hơn và có dấu chân nhiều nhà đầu tư tổ chức tham chiến hơn nên mình mua nhiều hơn và cũng Long Short trên nó nhiều lần như kiểu cưỡi ngựa ấy :D, được cái đối trọng cổ đông tại PHR hiện tại cân bằng rồi chứ không còn kiểu 1 nhóm cầm mười mấy triệu như năm trước nữa nên không sợ gì cả, không sợ thế lực nào phá cổ phiếu nữa.

Trong danh mục có OGC + 16.2%, nhưng chưa buồn bán hay LDG + 10.6%. Đang thử sức trường phái đánh nhỏ ăn to, còn bình bình thì kiếm tiền mua son cho vợ là đủ rồi.
Thôi đi nghe các anh zai chém gió. Kiếm dc tiền hay ko còn phụ thuộc ndt khôn hay ngu nữa.
https://www.facebook.com/watch/live/?v=749026705887008&notif_id=1597218426399831&notif_t=live_video
Tiện @skynel ném cái link nên mình xem luôn.
Anh nào đầu bạc đó đang kêu định giá NTC đang ở mức quá đắt đỏ.
Cá nhân mình thì thấy giá này cũng fair thôi chứ không đến mức như anh ấy nói.

mr Tường, một trong các quản lý quỹ tốt nhất TT 2016.
Cái đầu của lão khá cơ bản nhưng cũng đầy sạn để đánh lên đầu cơ hàng game. Ổng còn chim HSG giá 1x lúc 2018 mà bảo chắc về trà đá , nói chung mấy ae hay bảo là ông Tường thì nói và làm hay khác nhau.kkkk

Bạn Linh giống mình ở chỗ phải chọn DN có vốn nhà nước với tỷ lệ đủ chi phối :21:
Lý do chính xác là DN tư nhân nó đếch chịu chia sẻ lợi ích cho cổ đông đâu, nhưng bạn nói tránh đi là nhà nước cần tăng thu cho ngân sách nên khuyến khích DN trả TM. Còn khi DN tư nhân trả cổ tức ở mức hấp dẫn là nó đang dụ để lừa quả lớn hơn :1:
p/s trừ anh Vượng và anh Long nhé :1:

Last edited:
Em chọn 2 ngành ngon và ngọt nhất năm 2019-2020 rồi còn gì. Thấy bảo em thơ hay lắm, em sáng tác bài chào cả room được ko?
Em không học chuyên ngành văn thơ nhưng cũng hay được anh chị em nhắc tới vì hay ngẫu hứng "thơ chứng". Do trong ngày em bận nên chưa xuất khẩu được vần nào tặng mọi người, sau đây em xin tặng các em chị em bài thơ con cóc này:
Hôm nay ngày hội Vi Xi
Có duyên gặp gỡ nâng ly chúc mừng
@chim_non cất tiếng vang lừng
@TuanMinh tươi rói đứng cùng @minhkem
Bò Kho vui tính nói thêm (@bokhoktx )
@bimat_batmi cổ lên theo ngày
Muốn @songkhoe ở "sòng" này
Giỏi giang số @01st, mặt dày số 2
@arrowhanoi "đập chai"
Khoe tài quản trị website nhà mình
@skynel đứng một mình
Đang ngẩn ngơ tiếc, bất bình con GAS
Có cô tên @NTA
Cũng vừa lập nick thướt tha đi vào
Đọc sách @betaplamgiau
Lên sàn Long Sọc thật ngầu thật oai
@TTN thật dẻo dai
Tham gia chứng khoán mười hai năm rồi
Em chào tất cả mọi người
Hàng ngày chia sẻ những lời vui tai!

Em không học chuyên ngành văn thơ nhưng cũng hay được anh chị em nhắc tới vì hay ngẫu hứng "thơ chứng". Do trong ngày em bận nên chưa xuất khẩu được vần nào tặng mọi người, sau đây em xin tặng các em chị em bài thơ con cóc này:
Hôm nay ngày hội Vi Xi
@arrowhanoi "đập chai"
@skynel đứng một mình
Có cô tên @NTA
Đọc sách @betaplamgiau
@TTN thật dẻo dai
Em chào tất cả mọi người
Xuất sắc quá!!! Cô cô @Amymst mới xử ra một chiêu Mãn Thiên Thơ Vũ mà thơ khí dường như đã cuồn cuộn như sóng cả bao trùm lấy VC hội, khiến toàn thể quần hùng bất động. Liệu Bò nhi @bokhoktx có sử dụng chiêu thức quen thuộc Cuồng Thơ Loạn Vũ để đối lại với Cô cô? Cùng xem hồi sau sẽ rõ!!!

Gặp người như chế thì cũng chỉ nguyện làm người em tốt chứ có lừa dc dek đâu :105:
Chế còn giữ REE ko vậy? Mùa dịch hoành hành nên ít ai thấy REE đang chuyển mình.
https://vietnambiz.vn/thuong-vu-gom...3R-bJxuUrngQLdMTlRM--H8hWxDnF8oVPqER1eTXCAz8g

Không còn giữ rồi.
TRC thường quay tay trong phiên khớp lệnh liên tục, hôm nay lại đặt ngay phiên ATC, có gì thay đổi không nhỉ?
Thấy lâu rồi nhưng thanh khoản thấp quá, không phù hợp kiểu nhảy nhót, còn đầu tư nó thì ko phải style nên thôi. Trao tay khúc đỏ, hình như chỗ đó cũng có thỏa thuận thì phải.

Attachments

126.1 KB · Views: 15
Hôm nay ngày hội Vi Xi
@arrowhanoi "đập chai"
@skynel đứng một mình
Có cô tên @NTA
Đọc sách @betaplamgiau
@TTN thật dẻo dai
Em chào tất cả mọi người
Ngày trước chị có học chuyên văn không vậy :)), người đâu cứ xuất khẩu thành thơ

Sent from my iPhone using Tapatalk

Trong lúc chờ thánh thơ @becks2367 nổi lên xuất thơ chào hỏi người đẹp thôi thì cứ tạm thả dăm con cóc ra để đa tạ bài thơ chào 4R của @Amymst vậy. Bớ anh @becks2367 đẹp giai, đánh golf tài xứ LPB đang ở đâu về ngay có việc gấp :21:
Pho rum thêm nữ thật là vui :41:
Anh em dè dặt mấy tháng rồi :65:
Cô vi tung tác càng lo lắng:40:
Bồn chồn ngóng đợi Vaccine thôi :43:
Anh Bò mất dạng chẳng thấy đâu :100:
Thánh thơ có lẽ bận ngập đầu :102:
@Bắn Chim mải quắp vàng theo sóng :18:
Thết phịt mà lo, sướng gì đâu :19:

Status
Not open for further replies.
Back