Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
Chị yên tâm, khi nào em chốt các mã khác, nếu cần em ủng hộ em sẽ ủng hộ hết mình :)
Đúng, quá đúng, làm vậy là đúng quá... là chí phải, chí lí...
À, để em đi quảng cáo, rao hộ bà chị tay to 1 nhoát... ai đời lại 1 bên xanh lòe, 1 bên đỏ rực... nà thao... quá phiến diện...
LPB LPB LPB
SHB SHB SHB
Hàng tồn kho, không trầy xước... bao dùng 30 ngày, không thích có thể hoàn trả bất cứ lúc nào... Quý khách cứ an tâm, tất cả hàng đều còn mới 99,9%... mại dzô...

À, để em đi quảng cáo, rao hộ bà chị tay to 1 nhoát... ai đời lại 1 bên xanh lòe, 1 bên đỏ rực... nà thao... quá phiến diện...
LPB LPB LPB
SHB SHB SHB
Hàng tồn kho, không trầy xước... bao dùng 30 ngày, không thích có thể hoàn trả bất cứ lúc nào... Quý khách cứ an tâm, tất cả hàng đều còn mới 99,9%... mại dzô...
Anh này sáng nay uống Bò húc ah:18:

Quan ngại sâu sắc lắm
LietvietBắpcoin đúng kiểu "họ cười tôi vì tôi khác biệt"

LPB LPB LPB
SHB SHB SHB
:1cool_byebye:

Thêm 5k 12,7 ủng hộ bà chị, vị chi là 15k. Không cò kỳ từng line chi nữa.
Tôi đang quá máu lửa dồi, cần đi bán máu.
Đổi lại 12.7 cho khớp luôn rồi.
Cặp đôi này chắc là uống Bò Húc... mạnh mõe thiệt đóa nha...
Em sáng giờ ngồi im, có mỗi cái miệng hoạt động hà...hô to và dzất to... em làm nghề quảng cáo, anh chị nào thấy nhói tai, cũng thông cảm hộ, cho em kiếm chén cơm về nuôi vợ con ạ...hic

Status
Not open for further replies.
Back