Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
Anh cho nhận xét về: DQC, CNG, DGC được không ạ
Thuần TA thôi nhé:
DQC: Đang có vẻ tích lũy ở 1 vùng tạm coi là khó có thể rớt sâu hơn. Nếu vượt 42 xem như tạo đáy thành công
DGC: Đang sideway tích lũy trong hộp 30-35, vượt ra được khỏi hộp thì có thể có 1 khởi đầu mới.
CNG: Vừa thoát khỏi hộp 27.5-29.5, đang retest lại. Nếu retest thành công có thể hy vọng chuyển sang giai đoạn mới.

Thuần TA thôi nhé:
DQC: Đang có vẻ tích lũy ở 1 vùng tạm coi là khó có thể rớt sâu hơn. Nếu vượt 42 xem như tạo đáy thành công
DGC: Đang sideway tích lũy trong hộp 30-35, vượt ra được khỏi hộp thì có thể có 1 khởi đầu mới.
CNG: Vừa thoát khỏi hộp 27.5-29.5, đang retest lại. Nếu retest thành công có thể hy vọng chuyển sang giai đoạn mới.
Thanks anh :)

• Like
Reactions: TTN
Còn tuần này nữa là hết năm 2017, nhiều thuận lợi với con sóng cũng đủ dài để hầu hết NĐT đều nhận quà.
Ngắn hạn xu hướng vẫn là hồi phục, về lại đỉnh cũ quanh 970. Còn xa hơn, có lẽ để dành sang 2018 vậy.
Chúc VCer Giáng sinh và Năm mới Sức khỏe - May mắn - Thành công. :yahoo_108:

Giày dép còn có số, suy ra ai cũng có phần cho mình, chiện bình thường bác ạ :10:
Nay bão, Grab nghỉ, Bia đắt hàng (lãi tạm hơn 10 giá), có muốn cãi cũng không được đâu :21:
Anh Hoa Sen chuẩn quá, sáng ni đợi ông anh zai nhú lên, kiếm chiện cãi lộn cho ấm người... mà lặn mất tiêu... chán ghê. Chắc bán mất con Grabcar thật, chuyển sang con Grabbike, chạy ngoài đường lạnh teo...hic... khộ thân anh tôi!!!

Thuần TA thôi nhé:
Tiện thể, anh soi hộ em cái Chart cuôn Cây Tre với ạ. Nhìn mãi không ra tay Lái tổ đang định tạo dáng gì, RỒNG hay là CỌP... đang ngủ khì vậy ạ?! Cảm ơn anh!

Tiện thể, anh soi hộ em cái Chart cuôn Cây Tre với ạ. Nhìn mãi không ra tay Lái tổ đang định tạo dáng gì, RỒNG hay là CỌP... đang ngủ khì vậy ạ?! Cảm ơn anh!
Bộ cũng giữ nhiều hả?
Thay vì soi chart sao không tìm hiểu xem hợp đồng nó ký kết với DXG kiểu gì?
Tòa nhà 102 Nguyễn Xí sắp cho thuê được chưa?
Ngon là chart từ xấu chuyển sang đẹp. Từ đẹp sang cực đẹp ngay thôi :21:

Bộ cũng giữ nhiều hả?
Có đúng 100 cổ mà, em có biết rì đâu mà soi dữ vậy. Ngắm mỗi cái Phú An bên cạnh, chắc năm ni là xong. Thấy rao bán hà rầm 68m2 tầm 1.8tỷ... vại thôi à.

Bộ cũng giữ nhiều hả?
cây tre của chị là TL4 phải kg ạ?

• Like
Reactions: TTN
Con này phải soi ảnh chị đại tưới tre thôi, chart mà làm gì :24:
WQFZTdZx4yZ5mrZk6oWe3yfF0S8eqf6Ch-GhPXoWbkL-oUTbLFoSqtrFenu0OYZ9jqoX8UkSWpNvTk7Jx53D7fbB_UwoRx-ywNRdJJQz=w5000-h5000

Mợ Mèo còn hold con FLC không ạ? 9.4 liệu có khả thi không ạ?
em vẫn đang chịu đựng đây , in 67 còn chịu đựng tốt. 94 thì em kg biết vì thực tình kg hiểu gì về nó cả.
chỉ là fiu linh cờ bạc thì vẫn mơ tưởng nó sẽ vượt 8 trong khoảng tháng sau :1178:
biết là q list updown chủ yếu do lái, nhưng thuần về chart flc hiện nay cũng khá thuận lợi. chắc còn cố đ ục ma200 tiếp. đ ục thành công thì lên 8 là có thể :1178:
klq, VC nhạy cảm nhỉ. Đ ỤC mà cũng phải viết tách ra mới post được

Status
Not open for further replies.
Back