Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
tạm nhân xét phiên sáng thứ 6 cuối tuần :- 8/12 phiên bản lề
Thị trường đang giao dịch lành mạnh trong xu thế tăng điểm dài hạn tuy nhiên vài cp có diễn biến trái chiều, sáng nay vc có 1 cú crash tâm lý kinh điển sau 1 đêm yên ả ko có tâm sự mỏng nào đc viết ra
Phương pháp đếm chim - crash tâm lý có vẻ là cầy tơ hữu hiệu dự báo đáy-đỉnh thị trường :))
Sáng mà biết vụ này kiểu gì em cũng nhắm mắt phang vài con hehe...

Vịt chiên chạm hỗ trợ phiên nay, vol cũng co lại.
Chuẩn bị đón cá hồi nào :1:
Nhưng room lại bắt đầu "phát sóng" tâm thư, cáo hạch... tài thật :4:
Đáy đâu đây chăng?:3smiley_vn7:
Đáy của lần chình này thì chưa, ca năm các anh MMs cho quen sướng rồi NAv nở rồi phải cho thử lửa thêm
để khách mới tiền mới có cơ hội đủ 100p tính tiếp :24:

Đáy của lần chình này thì chưa, ca năm các anh MMs cho quen sướng rồi NAv nở rồi phải cho thử lửa thêm
để khách mới tiền mới có cơ hội đủ 100p tính tiếp :24:
Ôi thế là đỉnh núi 1000 m khuất chân mây lại xa thêm 1 tầm với há há @Son ơi,:cute_smiley58::cute_smiley58:
cơ mà tâm sự đang đc trải đầy tràn trên từng page, lãng đi đâu 1 lúc là cuộn mouse tê tay nạ :cute_smiley62:

Ôi thế là đỉnh núi 1000 m khuất chân mây lại xa thêm 1 tầm với há há @Son ơi,:cute_smiley58::cute_smiley58:
cơ mà tâm sự đang đc trải đầy tràn trên từng page, lãng đi đâu 1 lúc là cuộn mouse tê tay nạ :cute_smiley62:
luc em hoi thớt la 600p đấu với vni 960p tính đến 1000 thì là 400 đấu với 40, mỗi chị trả lời... theo thông lệ chứng khoán 95% nộp cho 5% còn lại thì sốt ít đang đúng (chị còn tạm bói đúng số đỉnh:113:). Tuy nhiên vì 400 đấu 40 nên xem hạt giống "hy vọng" tra tấn...:24:

luc em hoi thớt la 600p đấu với vni 960p tính đến 1000 thì là 400 đấu với 40, mỗi chị trả lời... theo thông lệ chứng khoán 95% nộp cho 5% còn lại thì sốt ít đang đúng (chị còn tạm bói đúng số đỉnh:113:). Tuy nhiên vì 400 đấu 40 nên xem hạt giống "hy vọng" tra tấn...:24:
hên wá mình cứ chọn viêc nhẹ nhàng :cute_smiley10:

Last edited:
Giờ trả lời được không Thầy? VNi đang xuống là yếu thế hơn hôm trước lun nè.
Em dự "vòng tròn" nhe:
1/Vni 1000 trước top 1000page. (hiện vni đang giảm mà top đang tăng page nè).
2/Bia 400 trước sữa 300 (Bia đang giảm mà sữa đang tăng nhe).
3/ Sữa 250 trước top 1000page (Tốc độ tăng của sữa chắc chắn < tốc độ tăng page), không tính trường hợp thầy @Thương Sol vào còm.
Vậy đã ổn chưa? không vuốt vuốt chứ hả ?!?
:dance::dance::dance::dance::fishing::fishing::fishing:
Dự sai em 1 tháng không vào 4r, dự đúng em vào 4r 1 tháng :39:.
(Btw, chiều xin ngừng đạp bia. Plz!)

Last edited:
@Thương Sol :Anh mua 50K HSG 25.15.
Dạ, em cảm ơn anh, em tự hạ nhiệt được rồi.
Nhưng mà qua đây mới thấy cái tánh khí Giang Hồ của em nó vẫn còn mãnh liệt quá, tự biết phải mài gọt thêm... Đành chui vào quán Thiền, nhờ Gia Cát tái thế điểm hóa một thời gian ạ.
###
Quẻ cuối cùng, em gieo tặng anh, kèo HSG: Nguyên Thủ Khóa, Tài Quan đủ mặt, có điều không hiểu sao hào Tài lại dính Không Thiên, hành niên 45t lại dính Thiên Không => Tượng ngoài cát trong hung, y như hôm qua.
Tạm biệt anh một đoạn, chúc anh đại thắng trở về!

Giờ trả lời được không Thầy? VNi đang xuống là yếu thế hơn hôm trước lun nè.
Em dự "vòng tròn" nhe:
1/Vni 1000 trước top 1000page. (hiện vni đang giảm mà top đang tăng page nè).
2/Bia 400 trước sữa 300 (Bia đang giảm mà sữa đang tăng nhe).
3/ Sữa 250 trước top 1000page (Tốc độ tăng của sữa chắc chắn < tốc độ tăng page), không tính trường hợp thầy @Thương Sol vào còm.
Vậy đã ổn chưa? không vuốt vuốt chứ hả ?!?
:dance::dance::dance::dance::fishing::fishing::fishing:
Dự sai em 1 tháng không vào 4r, dự đúng em vào 4r 1 tháng :39:.
(Btw, chiều xin ngừng đạp bia. Plz!)
Hứa luôn, Sol em không pọt 1 bài nào nữa.

Status
Not open for further replies.
Back