Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
Nhưng sóng lên cũng không tăng và ta băn khoăn tự hỏi ta đang làm cái quái gì nhỉ? :19:
Thế lại càng bái phục, chị chọn danh mục đúng như lý thuyết Vật lý ạ: Tiền không tự nhiên tăng lên cũng không tự nhiên giảm xuống... quá hay!
Ps: Than vừa thôi bà chị ơi, sắp tới là sóng Than ạ?!

Thế lại càng bái phục, chị chọn danh mục đúng như lý thuyết Vật lý ạ: Tiền không tự nhiên tăng lên cũng không tự nhiên giảm xuống... quá hay!
Ps: Than vừa thôi bà chị ơi, sắp tới là sóng Than ạ?!
THôi, không than nữa chuyển sang khoe hàng nhé.
NTC sao lại không chịu giảm nhở :10:

Em tương hôm này là ngày chuyển sang tiết khí Đại Tuyết, là đặc biệt rồi... Mai lại là ngày gì ạ Thầy? Thầy đánh chứng có xem dự báo thời tiết không ạ?
Em không biết gì khí tiết hết, quánh chứng không coi ngày giờ thời tiết chi mô :109:.
Ngày mai là ngày diễn kịch review của quỹ.

Nhưng sóng lên cũng không tăng và ta băn khoăn tự hỏi ta đang làm cái quái gì nhỉ? :19:
nên về với thiền quán theo lời khuyên thiền sư tránh xa chốn phàm trần và cô đơn nài ạ

Em không biết gì khí tiết hết, quánh chứng không coi ngày giờ thời tiết chi mô :109:.
Ngày mai là ngày diễn kịch review của quỹ.
À, Thầy nhắc em mới sực nhớ ra... đồng ý, rất đặc biệt ạ!
Quánh chứng mí hôm nay, thì cứ bám càng anh Hoa Sen là ngon Thầy nhỉ, làm ngược ý ảnh là bị market nó bộp tai mí phát liền... em là ví rụ điển hình... đau quá, xấu hổ quá... hic

Status
Not open for further replies.
Back