Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
Chị @TTN :PNJ đang tăng tốt thật,chị cho em hỏi:nếu giá Gold Thế giới đang giảm và dự giảm về 1220$ thì có ảnh hưởng PNJ ko chị nhỉ?
Mình không nghiên cứu PNJ, song muốn biết ảnh hưởng của giá vàng thế giới đến kQKD PNJ như thế nào có thể đối chiếu KQKD trong quá khứ với biểu đồ giá vàng mà.
Tuy không hoàn toàn chính xác nhưng nếu không có sự thay đổi cơ bản về định hướng kinh doanh thì cũng dùng tạm được :1:

Chị đại có chịu ảnh hưởng của cú rung tâm lý của @Thương Sol chăng :105:
Em mệt mỏi mấy tháng nay rồi anh ạ.
Tất cả chỉ còn trông chờ ở game và sự tiến bộ trong kinh doanh. Cái này không chắc chắn nên em chủ động giảm tỷ trọng. Có thể canh giá bán tốt ra thêm 10.000 nữa. Còn 30.000 để follow VNM version 2.0 :10:

Sữa đâu phải hàng chợ muốn lòe thế nào thì lòe bác? :1:
BCs cần 1 nhịp nghỉ, hy vọng Mid sẽ chạy bù.
Dẫu sao thì tháng 12 này dự sẽ không yên ả (chốt NAV, nghỉ lễ nhiều...), rất thích hợp với những tay lướt ván cự phách.
Chúc bác may mắn./.
Dà, lời của anh Hoa Sen chí lý quá... Em đúng là bị ảo giác kẹp pi, nhìn đâu cũng thấy lý do để lòe tím... xấu hổ vô cùng, tự soi gương và tự vả...hic
Mà sao lần nào xủ Quẻ cho anh Hoa Sen, cũng có con Không Không hiện ra nhỉ? Lần nào cũng dịch sai...hic
Đúng là Sắc Sắc Không Không, Không Không Sắc Sắc... chắc sau này, trước khi xủ Quẻ cho anh Hoa Sen, em phải đi cạo đầu...hic

Em mệt mỏi mấy tháng nay rồi anh ạ.
Tất cả chỉ còn trông chờ ở game và sự tiến bộ trong kinh doanh. Cái này không chắc chắn nên em chủ động giảm tỷ trọng. Có thể canh giá bán tốt ra thêm 10.000 nữa. Còn 30.000 để follow VNM version 2.0 :10:
Thôi được rồi, không cần đuổi khéo, để em xuống cho, chị ở lại tàu nhé, xuống xong thì em hô lên. Dạo này, chị duy tâm còn hơn cả em...hic

Dà, lời của anh Hoa Sen chí lý quá... Em đúng là bị ảo giác kẹp pi, nhìn đâu cũng thấy lý do để lòe tím... xấu hổ vô cùng, tự soi gương và tự vả...hic
Mà sao lần nào xủ Quẻ cho anh Hoa Sen, cũng có con Không Không hiện ra nhỉ? Lần nào cũng dịch sai...hic
Đúng là Sắc Sắc Không Không, Không Không Sắc Sắc... chắc sau này, trước khi xủ Quẻ cho anh Hoa Sen, em phải đi cạo đầu...hic
Con 0-0 là con gì vậy bác? Hại não quá :2cool_after_boom:
Huỵch tẹt ra giùm em, là tằng hay teo, tèo hay tăng cho nhanh :102:
Lúc dầu sôi lửa bỏng này, dịch code hay dịch quẻ đều ung thủ như nhau hết á :2cool_beated:

Con 0-0 là con gì vậy bác? Hại não quá :2cool_after_boom:
Huỵch tẹt ra giùm em, là tằng hay teo, tèo hay tăng cho nhanh :102:
Ý là Không Thiên với Không Địa ấy mà... Con này nó huyền bí lắm... phải có cơ bản về Huyền Học mới hiểu nỗi... à mà có khi còn chẳng hiểu nỗi...hic
Kinh nghiệm sau nhiều lần chạm trán với nó, là Tẩu vi thượng sách... Gặp nó trong Quẻ thì nhắm mắt bỏ chạy gấp...hic
Không liên quan đến giá lên hay giá xuống đâu, anh Hoa Sen ơi...hic

Status
Not open for further replies.
Back