Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
Chị đặt mốc cắt lỗ rồi ngồi chờ thôi. Tâm lý rất nhẹ nhàng và chị chả mưu cầu lợi ích cá nhân gì ở đây cả.
Vậy thì phải nói đúng thực tế chứ, nếu không, thì phải đưa ra số liệu cụ thể để bảo vệ chính kiến chứ... sao lại cái gì mà vác VIC ra để làm hình mẫu, rồi lại lôi Dịch Lý ra để làm cái mỏ neo? Lạ thật, thật lạ!!!
Chị nói vậy, đến em là đưa có nhu cầu mà còn chẳng thèm mua hàng nữa là... những khách hàng chưa có nhu cầu!!!

Vậy thì phải nói đúng thực tế chứ, nếu không, thì phải đưa ra số liệu cụ thể để bảo vệ chính kiến chứ... sao lại cái gì mà vác VIC ra để làm hình mẫu, rồi lại lôi Dịch Lý ra để làm cái mỏ neo? Lạ thật, thật lạ!!!
Chị nói vậy, đến em là đưa có nhu cầu mà còn chẳng thèm mua hàng nữa là... những khách hàng chưa có nhu cầu!!!
Nói rõ từ lúc đầu là không mua thêm có nghĩa là giá này không hấp dẫn, giờ giữ là chờ ở tương lai.
Đơn giản vậy mà :1:

Em cùng con Trâu với @Cung Fa nên cách của em dễ giống như chú ấy nói:làm người hành khất thôi.
Anh có cái Thiên Mệnh bảo kê thuộc tầng lớp thượng lưu rồi ạ!
Hành Khất là Mệnh của em thôi, cách cục Vũ Linh Xương Đà của em... là cách cục chết yểu anh ạ...

Last edited:
Sai bác ah,cách của mình sai...dù buy SBT lúc này tương đối an toàn vùng 20.Nhưng all in là phải DIG PVD .
Do tự tin mình biết thông tin-chính cái này là dao 2 lưỡi-,chứ trade what u see là ko chọn SBT.
HL biết nhiều thông tin về lái quá nên khó quyết. Nếu cứ bịt tai oánh theo chart và cảm nhận (sense) TT có khi tốt hơn.

bác chắc cãi vợ cả ngày nhỉ :21::21::21::21:

Sai bác ah,cách của mình sai...dù buy SBT lúc này tương đối an toàn vùng 20.Nhưng all in là phải DIG PVD .
Do tự tin mình biết thông tin-chính cái này là dao 2 lưỡi-,chứ trade what u see là ko chọn SBT.
Vâng anh! em nhận xét về tính cách anh à. Nhiều khi nghe ttin là con dao 2 lưỡi. Theo em a nên chơi theo sở trường của a thì sẽ hiệu quả hơn sở đoản. Hình như a là Bác Sỹ?

Dù chỉ số vẫn đang tăng, nhưng xung lực không còn mạnh, tiền bắt đầu xuay tua...
Dòng Bank có thể gặp phải điều chỉnh lớn sau 1 chuỗi tăng dài ấn tượng nâng đỡ TT.
Các trụ khác cũng thế.
Giữ nguyên vị thế, nhả MG và TP từng phần là ưu tiên lúc này.
Note lại cho bản thân, chờ diễn biến mới :1:

hnay có ai thấy nhà thơ đâu ko nhỉ, chắc đâu đó ở hawai rồi
a @becks2367 ơi, a ở đâu trong nhóm 1360 :3cool_adore::3cool_adore::3cool_adore:
Đừng gọi tên Tôi khi BTC chưa chạm đầu 8...Chào thân ái và quyết thắng:beach:

Status
Not open for further replies.
Back