Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
Hình như mới hôm qua thôi chị còn chê anh Hưng làm ăn chả ra gì, nếu em nhớ không lầm :1:.
Cứ cá trê hoặc canh bán thì CP đó rục rịch tăng, bác Cào soi ngược vía chị cũng hơi bị có lý :4:
anh xem lợi nhuận SSI năm nay thế nào, thị phần tăng mà lợi nhuận ko biết đi đâu ? SSI còn già hơn cả FPT. Giờ anh Hưng chắc tập trung làm mảng nông nghiệp, thực phẩm rồi.

lùn giờ kiểu TĐG, thu xếp chỗ ngồi và xử lý vấn đề là chính. Cao cấp và tiền to hơn hẳn bác.:105:
em nhìn vào lợi nhuận thuần thôi. Lợi nhuận gần như không tăng trưởng. Mà quản lý quỹ SSI làm ngon, tốt thế nhưng mảng tự doanh SSI thì lại tè lè, chất lượng nhân sự SSI thì khỏi bàn rồi, vậy tại sao tự doanh là thua sút như vậy ?

@dong xu bac
Sáng em bán được 5k CNG, chuyển sang múc hết SBT anh ạ. Danh mục của em giờ chủ lực tập trung ở 3 con: SBT, VRE, HNG. Anh an tâm đi, em có lỗ cũng không than vãn 1 lời, dưới 18 là em cút lỗ ạ !!!
@dong xu bac@Cung Fa trên tàu, mình còn yên tâm kê cao gối ngủ. Lúc nào bán nhớ kêu lên cho chị bán theo nhé :10:

em nhìn vào lợi nhuận thuần thôi. Lợi nhuận gần như không tăng trưởng. Mà quản lý quỹ SSI làm ngon, tốt thế nhưng mảng tự doanh SSI thì lại tè lè, chất lượng nhân sự SSI thì khỏi bàn rồi, vậy tại sao tự doanh là thu sút như vậy ?
Chính vì lý do đó bây giờ Ssi mới dưới 30 đấy anh. Nhưng em nghĩ a Hưng làm gì thì làm cuối cùng vẫn phải thể hiện là dn hàng đầu.

Status
Not open for further replies.
Back