Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
Ôi,cái con SBT của mình nó đứng hình ko GD ,chắc sợ cuối phiên ATC up sọt quá chăng?
Mỗi lần Big bet là gặp sự cố,
Muốn nổi loạn quá @Cung Fa ,chị @TTN !
em thấy mỗi lần đăng ký mua vào toàn giá giảm thôi bác. bác hiểu game thì cứ chơi chứ nhìn chạt với bảng điện chắc địch ko nổi với cả team nhà anh Tành.

Ôi,cái con SBT của mình nó đứng hình ko GD ,chắc sợ cuối phiên ATC up sọt quá chăng?
Mỗi lần Big bet là gặp sự cố,
Muốn nổi loạn quá @Cung Fa ,chị @TTN !
Bình tĩnh đi @Hoang Linh. Nếu có dấu hiệu rõ là mình sai thì cắt, còn không cũng phải tập tính kiên nhẫn đi thôi.
Không ai có thể mãi thành công mà không bỏ công sức và thời gian cả.

Tổng khối lượng giao dịch 11 tháng qua khoảng 2 triệu. Như vậy có ít nhất gần 10 triệu cổ phiếu trong tay các nhân vật bí ẩn nín thở nằm chờ như chị.
Vốn ĐL Tl4 160ty, lợi nhuận tb hang năm khoảng 24ty với giá này thì quá rẻ, chưa kể phần tài sản của cty. Chỉ có điều em thấy dt và lợi nhuận của cty ko tăng trưởng ,đặc biệt là dt bị lùi. Vụ đầu tư này của chị cũng mệt đấy vì hoàn toàn phụ thuộc vào chủ dn, phải chờ khi nào các anh ấy đẩy và kéo dòng tiền ndt vào , mới có hy vọng. Mà nếu dn này cổ đông lớn ko muốn dn lớn vì 1 lý do nào đó thì cũng mệt cho chị. Đầu tư theo Fa thì cầm 5 năm chở lên là bình thường, nhưng tùy từng dn ,vì lắm lãnh đạo dn nhây lắm chị à.

Status
Not open for further replies.
Back