Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
Hay quá, TTCK VN cần có 1 tổ chức kiểu như SEC của MỸ để chống gian lận giao dịch chứng khoán, ngay cả đối với những giao dịch inside cũng phải chứng minh rõ nguồn gốc dòng tiền để minh bạch
Có như vậy mới mong TTCK VN sớm được thăng hạng
lịch sử CK Mẽo đi xa 3 vạn dặm mới hình thành được, nên ta cứ phải đi tắt đón đầu bằng con số :19::19::19:

Ngân hàng TMCP Bưu điện Liên Việt (LPB): Ông Nguyễn Đức Cử, Phó Chủ tịch, đăng ký bán toàn bộ 9.484.000 quyền mua được phân bổ. Giao dịch dự kiến thực hiện từ 1/12 đến 11/12/2017. Vợ ông Nguyễn Đức Cử, bà Đỗ Thị Hoa cũng đăng ký bán hết 2.361.152 quyền mua được phân bổ.

Ông Phạm Doãn Sơn, Phó Chủ tịch, đăng ký bán 5.323.755 quyền mua trong tổng số 11.783.755 quyền mua được phân bổ. Trong khi đó con ông Phạm Doãn Sơn, ông Phạm Doãn Phú, lại đăng ký mua 5.323.755 quyền mua. Giao dịch dự kiến thực hiện từ 4/12 đến 11/12/2017.

Ngoài ra, bà Lê Thị Thanh Nga, Phó TGĐ, đăng ký bán 70.000 quyền mua trong tổng số 141.874 quyền mua được phân bổ.
-------
Bài không hề mới,

Ngân hàng TMCP Bưu điện Liên Việt (LPB): Ông Nguyễn Đức Cử, Phó Chủ tịch, đăng ký bán toàn bộ 9.484.000 quyền mua được phân bổ. Giao dịch dự kiến thực hiện từ 1/12 đến 11/12/2017. Vợ ông Nguyễn Đức Cử, bà Đỗ Thị Hoa cũng đăng ký bán hết 2.361.152 quyền mua được phân bổ.

Ông Phạm Doãn Sơn, Phó Chủ tịch, đăng ký bán 5.323.755 quyền mua trong tổng số 11.783.755 quyền mua được phân bổ. Trong khi đó con ông Phạm Doãn Sơn, ông Phạm Doãn Phú, lại đăng ký mua 5.323.755 quyền mua. Giao dịch dự kiến thực hiện từ 4/12 đến 11/12/2017.

Ngoài ra, bà Lê Thị Thanh Nga, Phó TGĐ, đăng ký bán 70.000 quyền mua trong tổng số 141.874 quyền mua được phân bổ.
-------
Bài không hề mới,
ý sư tỷ là có giá đẹp để vào :1:

Klq, techcomsecurities làm format báo cáo xấu không tả được, kéo sát 4 góc, nhét một đống chữ với bảng biểu dính liền nhau không theo trật tự, cho 4 điểm vì thiếu tính thẩm mỹ
nó gom vào một trang để khi đọc phân tích, người đọc ko phải kéo chuột nhiều. có lẽ là do dân phân tích bao cân chứ ko đưa bọn mkt, sales cơ cấu lại :1:

@Colaido tỷ,
Cuôn DIG cảm ơn ảnh là chí phải, nhưng em nghĩ rằng: Lời nói không bằng hành động, em quyết đồng hành với ảnh tại trận Ngọt Lịm (dẫu có khó khăn tạm thời). Trận này đại thắng, cảm ơn cũng chưa muộn ạ!
@Casper12
Y-Chết đại ca, quả nhiên cao thâm hơn cụ bon.bon 1 bậc, hôm trước Long BO theo chart, hôm sau chart BO thì ca ca lao ra Sọc vì độ giãn biên... Đúng là không thể xem thường người này!!!
Em cũng có sọc FUT, nhưng không sọc FUT12, mà sọc cả cặp FUT01 & 03... Kiếm ổ bánh mì.

@Colaido tỷ,
Cuôn DIG cảm ơn ảnh là chí phải, nhưng em nghĩ rằng: Lời nói không bằng hành động, em quyết đồng hành với ảnh tại trận Ngọt Lịm (dẫu có khó khăn tạm thời). Trận này đại thắng, cảm ơn cũng chưa muộn ạ!
@Casper12
Y-Chết đại ca, quả nhiên cao thâm hơn cụ bon.bon 1 bậc, hôm trước Long BO theo chart, hôm sau chart BO thì ca ca lao ra Sọc vì độ giãn biên... Đúng là không thể xem thường người này!!!
Em cũng có sọc FUT, nhưng không sọc FUT12, mà sọc cả cặp FUT01 & 03... Kiếm ổ bánh mì.
Y Chết là thần thánh phương nào bác ợ?cho em địa chỉ để em take down :19::19::19:

Tự nhiên thấy NTC chạy hóa ra TCBS ra báo cáo ngày 23/11 trong đó có thay đổi dự báo so với báo cáo ngày 20/09.
Lợi nhuận sau thuế các năm tới như sau:
2017- 188 tỷ
2018- 238 tỷ,
2019-314 tỷ,
2020-412 tỷ
2021-565 tỷ....
Chắc tính đến đây choáng quá không dám tính nữa :1:
https://static.tcbs.com.vn/oneclick/NTC.pdf
nguồn lấy từ F319
Ơ, thế này thì đến bao giờ mới bán được chị đại ới :109:

@Colaido tỷ,
@Casper12
Me - close long cuon F18

http://cafef.vn/thao-tung-gia-co-ph...nhanh-ha-noi-bi-khoi-to-20171130173900688.chn
Các chú đừng tưởng làm xong đút tiền vào túi là xong đâu nhé.
Ủng hộ khởi tố hình sự các gian lận trên TTCK , kể cả trò rút ruột công ty nếu có đủ căn cứ. Nếu không TTCK mãi vẫn sẽ là sòng bạc.
em hi vọng, năm tới hình sự hóa mấy cái vụ, đăng ký mua rồi bán chui vài chục triệu cổ phiếu, như thế mới gọi là đi vào quy củ. Một kế toán trưởng bán chui vài nghìn cổ phiếu phạt vài trăm triệu, anh bán chui mấy chục triệu thì phạt vài chục củ. Luật như củ cải

@Cung Fa :hỏi lại câu của em,có đứt cước ko ?Hihi
Nhình PVD PVS:Anh phạm sai lầm cơ bản:Trade what u see,don't trade what u think!
Lạy Cô thương!
Mong là không đứt cước ạ. Có điều, căn theo cái Quẻ của chị Ướt Mi, thì anh em ta tuổi Sửu, đều dính Thiên Không cả => Nằm trên thớt của chị Ướt Mi rồi, tùy tâm của chị thôi anh...

Status
Not open for further replies.
Back