Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
Chính ra em 8 hôm nay lại hay anh @bokhoktx ợ, có thể được MMs dựng lên làm trụ mới :1:
Người tình cũ cũng khá khẩm hơn, anh vừa cắt hôm qua phỏng :24:
Em vừa đưa PLX trờ lại WL hôm nay xong. Đi đổ xăng chỗ nào cũng đông, điểm mở mới không có mà sao lợi nhuận không xứng tầm anh nhỉ?

Em vừa đưa PLX trờ lại WL hôm nay xong. Đi đổ xăng chỗ nào cũng đông, điểm mở mới không có mà sao lợi nhuận không xứng tầm anh nhỉ?
Sao lúc CP đang giảm hoặc chuẩn bị bật chị không dòm?
Toàn nhìn lúc xanh tím thế này cảm xúc không giật cà tưng mới lạ :1:

Vừa Ting Ting 45.05. Anh cho Em xin cái Quẻ xem sống chết ra sao với :D!
Sao vậy hả trời? Thầy định ks anh Bò kho để làm Tướng Quân chăng?
Thầy tuổi gì ạ? Nay được bao nhiêu niên?
Ps: Đang rối tung đầu óc, không biết nhìn Quẻ có được chuẩn xác không nữa... Nếu sai, mong cảm thông và tha thứ!

Vậy giờ em phải bấu víu vào Vía ai để control cú sọc FUT??? @xBuu ơi, đừng trách mình nhé, mình cũng chỉ là nạn nhân của số Mệnh... cạn Lộc làm cái qué gì cũng không được Lộc. hic
VNI lên điệp quá, Bu chịp lên điệp quá các thầy ơi :21:. Vụ sọc PS của @Hốt Tất Liệt@xBuu nghe chừng mệt à nha.
Haha, có gì đâu anh :21:. Thoả mãn thú vui xấp ngửa tí, cái winrate 90% làm em hứng quá...

Đã khớp VRE 44,3 1k, các anh chệ cùng tàu chuẩn bị tinh thần vật vả triền miên đi :2cool_after_boom::2cool_after_boom::2cool_after_boom:
Anh nghe em tư vấn ạ:
- Hiện giờ anh có 2 lựa chọn để được giải kíu. Một là, nhờ sự trợ giúp của anh Becks (cố gắng gạt ra sĩ diện, năn nỉ anh tương trợ 1 lô). Hai là, nhờ chị tay to trợ lực (cái này khó khả thi, bả đang và chỉ canh SDI thôi hà)... hic
@ck3zw cũng làm tương tự nhóe... giải vía càng đông càng tốt!

Status
Not open for further replies.
Back