Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
Dép TSC hôm trước em nhặt hôm nay thành dép đứt. Định chờ hôm nay hồi chút quăng trả lại thị trường. Trưa nay lờ đờ ngủ quên mất. Giờ mở bảng ra thấy dép còn đứt có 1 quai à, chắc em cột lại cuối tuần mang đỡ. Hahaha
Happy Weekend cả làng!

Mình đẩy Pót của LS lên hàng đầu để bắt đầu cho 1 hành trình 1000 ngày ( tương ứng 3 năm ) của Thị Nở
trông cậy cả vào LS thôi.:thankyou:
Cô lái phóng to cái avar của anh ấy rồi cho lên đầu luôn cho đúng ý nghĩa của bull 1000 ngày.
Done đã sửa #1 nà.

tong-hop-video-quang-cao-sua-vinamilk-hay-nhat-tu-truoc-den-nay-maxresdefault-1458055479179.jpg

Sự im lặng của VC có ý nghĩa gì không nhỉ ! các anh có off nhớ thông báo cho mọi người nhé. :106:

Tính lịch thì Cô hồn được nửa tháng rồi anh :))
Ơ, xBuu ơi, cái này tính dư nào mà T7 âm đã đi được nửa tháng rồi thế Bư ơi? Giải thích giúp a phát, dốt cái này quá!!!

Ơ, xBuu ơi, cái này tính dư nào mà T7 âm đã đi được nửa tháng rồi thế Bư ơi? Giải thích giúp a phát, dốt cái này quá!!!
Hai tháng nhuận thì tính nhanh mỗi tháng trước sau một nửa. Tính đúng thì cứ tiết khí cho lẹ,ví dụ năm nay lập thu là tháng 7

Hai tháng nhuận thì tính nhanh mỗi tháng trước sau một nửa. Tính đúng thì cứ tiết khí cho lẹ,ví dụ năm nay lập thu là tháng 7
Anh hỏi thêm câu nữa thôi, vậy nguyệt hạn của Tử vi cũng tính dư này có đc ko? :)

Status
Not open for further replies.
Back