Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
Soái ca lợn gà nài, hehe.

Từ trái qua: ông Trần Đình Long, ông Nguyễn Ngọc Quang, ông Trần Tuấn Dương
http://ndh.vn/ban-lanh-dao-hoa-phat...nh-nghiep-ty-usd-20170828120345187p4c147.news

30tr đặt mua trần chắc là để hù 70tr T3 ngày mai về đừng bán.
Tiền ở đâu ra mà nhiều quá!
dùng từ ko chuẩn nhưng đại khái vầy
chơi hàng aQ ko cần khôn tài giỏi hơn ảnh, cũng ko cần news gì cả chỉ cần hâm hơn ảnh thâu :1cool_byebye:
Đội ngũ bấm like mấy bài của sát thủ dạo này đông phết đấy :24::24:
ơn giời thời nay thế giới phẳng, các a cứ thách mình sít job hoài chịu sao nỗi :21:

dùng từ ko chuẩn nhưng đại khái vầy
chơi hàng aQ ko cần khôn tài giỏi hơn ảnh, cũng ko cần news gì cả chỉ cần hâm hơn ảnh thâu :1cool_byebye:
Đúng là hàng nhà anh tỷ phú rất quái chiêu.
Như ART cứ trần trần liên tục, hôm nay đạp thẳng 1 cú về nằm FL chứ không có bước đệm nào, chẳng biết đường nào mà lần điểm out.
Tóm lại hàng này em thấy chỉ có 1 chữ là ăn may thôi.

ART em cũng dự đoán target 40, nhưng để đến hôm nay thì trùng ngày đầu tuần đi làm có cuộc họp giao ban không thể nào xem bảng được, nên em bán ngày thứ 6 tuần trước cho chắc ăn. Nếu liều mà hold tiếp thì ai mà biết anh tỷ đạp FL lúc nào.
Đúng là chơi hàng anh Q cần tỉnh và đừng quá tham chứ aQ ảnh có hâm thì kệ ảnh, tự biết là đủ thì cô sẽ thương. :10:
Chị @Colaido quá hay khi out đúng đỉnh, em đoán Chị cùng in đúng đáy trong đợt vừa rồi. :113:

Last edited:
:21: "Đại phú do năng, tiểu phú do cần" - "năng nhặt chặt bị" cứ chịu khó rỉa rỉa cho vừa sức:21:
" Đại phú do thiên" cụ ợ.
Nói như cụ thì chỉ cần chăm chỉ là thành tỷ phú à?
Nhiều lúc chẳng biết tin vào cái gì thì múa võ say giải sầu, mà biết đâu lại ngộ ra cái gì đó không chừng :1:

Last edited:
" Đại phú do thiên" cụ ợ.
Nói như cụ thì chỉ cần chăm chỉ là thành tỷ phú à?
Nhiều lúc chẳng biết tin vào cái gì thì múa võ say giải sầu, mà biết đâu lại ngộ ra cái gì đó không chừng :1:
Chị ngộ ra cái gì đó chưa?

Khi nào đói quá thì phóng vài quả tên lửa vui vui đổi lương thực thôi a. Mỹ cứ muốn bất ổn, chứ dẹp loạn lúc nào chẳng được. TQ cũng vậy, cần có rào chắn. Ủn nắm thóp nên hung hăng cho vui. Stock us đi viện chỉ trong tháng 9, VN có thể trể hơn (vì ko có nhật thực). Cứ vui đi anh, hiện tại là tuỳ mã. Làm việc dễ, việc khó nhường cao thủ

Status
Not open for further replies.
Back