Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
Hiện giờ thì chưa, em hơi cảm tính, chờ hết tuần mới biết.
TT vẫn phân hóa, nhưng em thấy BCs đang đuối sức, kể cả dòng mạnh nhất là Per.
Cứ cẩn thận trước đã. :1:

Vẫn còn kẹp, bụng lép xẹp, lo bị đạp bẹp, vì cửa ra vào hơi hẹp bác ạ :21:
Trong thiên Hư Thực, Tôn Vũ nói:
...Đánh chỗ địch không thể cứu viện, tập kích chỗ địch không ngờ. Hành quân ngàn dặm mà không mệt mỏi, là đi trong chỗ không người; công mà tất thắng là đánh vào chỗ địch không thể phòng thủ; phòng thủ tất vững bền là phòng thủ chỗ địch không thể tấn công...
=> Đánh nhau với Tàu, thì cũng phải đọc sách Tàu, anh Hoa Sen thấy em nói hợp lý không ạ?

Trong thiên Hư Thực, Tôn Vũ nói:
...Đánh chỗ địch không thể cứu viện, tập kích chỗ địch không ngờ. Hành quân ngàn dặm mà không mệt mỏi, là đi trong chỗ không người; công mà tất thắng là đánh vào chỗ địch không thể phòng thủ; phòng thủ tất vững bền là phòng thủ chỗ địch không thể tấn công...
=> Đánh nhau với Tàu, thì cũng phải đọc sách Tàu, anh Hoa Sen thấy em nói hợp lý không ạ?
Lý thuyết là vậy bác ạ, Tây hay Tàu đều vận dụng được.
Khác mỗi ông Tàu láu cá hơn, gọi chung là Tào Lao ấy :21:

Lý thuyết là vậy bác ạ, Tây hay Tàu đều vận dụng được.
Khác mỗi ông Tàu láu cá hơn, gọi chung là Tào Lao ấy :21:
Dà, anh Hoa Sen nói quá chí lý... đọc sách online trên mạng thì đúng là Tào Lao luôn ạ. Thế giới đọc sách từ trái sang phải, còn Tầu nó lại đọc từ phải sang trái... nên toàn hiểu trật lất ý của nó.
Ví dụ: Nó viết là Hai Đỉnh, mình đọc là Đai Hỉnh... thì mới trúng ý nó. Đai Hỉnh lại là chữ Nòng Nọc, ghép từ chữ đai an toàn, và hỉnh mũi lên => Đọc vậy mới đúng ý nó ạ...ke ke ke

Em bói không nhầm, của anh Hải chứ của ai, sư phụ của anh Bò Thần đó... Phố học thuật mà nghĩ được chiêu này, đã không phải kẹp lâu thế ạ...
dù sao case này phải dài hạn, ko thích hợp tay hay táy máy :10:. mà anh Đức chơi bài nầy thì hơi kì với anh Hải mới về chưa ấm chỗ.:19:

dù sao case này phải dài hạn, ko thích hợp tay hay táy máy :10:. mà anh Đức chơi bài nầy thì hơi kì với anh Hải mới về chưa ấm chỗ.:19:
Tình trong như đã mặt ngoài còn e... Anh Hải được bố trí vào Ban Tư Vấn => Danh mà không có Thực. Ý là mày tư vấn đi, tao quyết... tao thực hiện... Cuối tháng lãnh đủ lương, cuối năm lãnh đủ thưởng, deal thành công thì được bonus thêm... quá an toàn...:24:

Tình trong như đã mặt ngoài còn e... Anh Hải được bố trí vào Ban Tư Vấn => Danh mà không có Thực. Ý là mày tư vấn đi, tao quyết... tao thực hiện... Cuối tháng lãnh đủ lương, cuối năm lãnh đủ thưởng, deal thành công thì được bonus thêm... quá an toàn...:24:
Mà nói cái này mới nhận ra: Sư đồ anh Bò Thần quá là Tài Năng. Anh Bò Thần lên Phố Dum thể hiện rất sắc sảo, khẩu quyết của Sư Phụ... Kính Phục! Khà Khà

Thôi khen chán rồi, chuyển sang chê vại... Đợt này đáng trách nhất là anh Hoa Sen @Rai2705 nhé, vào ra nhịp nhàng, êm ả... có điều là cover trật hàng chiến luộc... Ban đầu nắm cặp song sát VNM-VCB, sau 1 vòng bị MMs quay chong chóng, lại chọn CII-HPG cho nó an toàn... Em bói đúng không ạ?

nhỡ phải cutloss thì đuổi thẳng cổ hay điều chuyển công tác đúng quy trình đây anh?:24::24::24:

Thôi khen chán rồi, chuyển sang chê vại... Đợt này đáng trách nhất là anh Hoa Sen @Rai2705 nhé, vào ra nhịp nhàng, êm ả... có điều là cover trật hàng chiến luộc... Ban đầu nắm cặp song sát VNM-VCB, sau 1 vòng bị MMs quay chong chóng, lại chọn CII-HPG cho nó an toàn... Em bói đúng không ạ?
Mấu chốt ở chỗ đang son mà cứ tưởng mình ngon, rồi bày đặt véo von, quên mất phận cò con, loay hoay chỉ để ăn non :1cool_dribble:
Chê em thì có mà chê cả ngày :21:

nhỡ phải cutloss thì đuổi thẳng cổ hay điều chuyển công tác đúng quy trình đây anh?:24::24::24:
Ôi rào, bi chừ là anh Đ cần đến vía của anh H... chứ có phải anh H cần vía anh Đ đâu ạ... cutloss cũng đố dám đuổi... kekeke... Sai thì cùng lắm làm tờ đơn yêu cầu miễn nhiệm, lý do: không hợp vía nhau...hehehe... giống em với anh Bò Thần vại đó... :24:
Ps: Em đang cần vía của anh Bò, nên nịnh bợ ảnh tẹo... chắc cũng không đến nỗi không nhận lời khen của em...kkk

Status
Not open for further replies.
Back