Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
Chị Đại Đại Phát không thấy con SAB hấp dẫn ạ? Hiệu ứng mỏ neo là cái hiệu ứng gì vậy ạ, hôm qua chị nói mà em không nhớ ra là đọc ở đâu?! Cảm ơn ạ...

Em tưởng anh múc mạnh... ac ac... thế để em loại ra bớt ạ. Chủ lực còn anh Tracy với anh Bò Kho...kkk
Bắt dao nhẹ nhàng thôi, làm phát rách nát cửa nát nhà, thì biết ở đâu :20:
Ủa anh Sư tử cũng múc gái gọi rồi ạ?
Hôm qua em done rồi ạ, giờ ngồi trách anh Chim dùng hao quá. Đợi 2018 anh Chim phím hàng ngon. Không là 2018 em dùng avatar của anh Chim ngày xưa, khi nào mọc lại thì em mới bỏ :24:
Nói thế, có khi chị gái gọi anh Chim là "Anh yêu" không biết ngày xưa anh Chim dùng avatar nào đâu :19: biết xong chắc chẳng dám yêu :21:

Chui vô để ks với anh Khăm... Em đã nói từ lâu rồi, ở VC, oánh Banh càng số 1 là anh Bò Thần... mà lại đi theo anh Khăm nàm chi không hịu nữa??? Chắc do thấy anh Khăm oánh Bít Còi hay quá, đâm ra ngưỡng mộ...bám vía đó anh Hoa Sen!!!
Chả có nhẽ, đang cao trào chán nản, ông Khăm lẩm bẩm "bái bai..." còn anh Bò lõm bõm nghe "...buy buy...":104:
Thế rồi a lê hấp...:cute_smiley47:
Oài...thêm ba ba nằm sàn :102:

Bắt dao nhẹ nhàng thôi, làm phát rách nát cửa nát nhà, thì biết ở đâu :20:

Hôm qua em done rồi ạ, giờ ngồi trách anh Chim dùng hao quá. Đợi 2018 anh Chim phím hàng ngon. Không là 2018 em dùng avatar của anh Chim ngày xưa, khi nào mọc lại thì em mới bỏ :24:
Bây giờ tìm lại cái ava đấy khó quá, quăng đâu mất rồi ý :21::21::21:

Chả có nhẽ, đang cao trào chán nản, ông Khăm lẩm bẩm "bái bai..." còn anh Bò lõm bõm nghe "...buy buy...":104:
Thế rồi a lê hấp...:cute_smiley47:
Oài...thêm ba ba nằm sàn :102:
Không phải thế, anh Khăm chắc cú kèo này, có điều là Thiên cơ bất khả lậu, lậu ra nó chạy đằng khác... nên đành ngồi ngáp chờ thời ạ!
Ba Ba ạ, bỏ bu con chim cu...hic... VN30 trận này sập nặng rồi... cãi Thánh Nữ Bòn Bon là lên đĩa rồi...run quá...hic

Có lẽ nào anh nhà thơ rủ anh bò nhảy vào hố vôi không thầy ơi, nghi lắm :19:
Dựa trên "thặng dư thương mại song phương" giữa nhu cầu đi lại và dịch vụ vận chuyển của 2 ảnh, thì "thâm hụt" bỏ vào đây không đáng ngại...:113:
Suy ra là cứ ngồi chờ trái ngọt, bao giờ gặp hố vôi ta cùng xem lại thôi bác :21:

Không phải thế, anh Khăm chắc cú kèo này, có điều là Thiên cơ bất khả lậu, lậu ra nó chạy đằng khác... nên đành ngồi ngáp chờ thời ạ!
Ba Ba ạ, bỏ bu con chim cu...hic... VN30 trận này sập nặng rồi... cãi Thánh Nữ Bòn Bon là lên đĩa rồi...run quá...hic
Hỏi xíu hình như anh cắt VRE dồi hả?

Chị Đại Đại Phát không thấy con SAB hấp dẫn ạ? Hiệu ứng mỏ neo là cái hiệu ứng gì vậy ạ, hôm qua chị nói mà em không nhớ ra là đọc ở đâu?! Cảm ơn ạ...
HIệu ứng mỏ neo trong tư duy nhanh và chậm ấy.
Có nghĩa là mọi người hay có tâm lý neo vào 1 mức giá nào đó để ra quyết định mua bán.
Trong trường hợp này là 320.000.

HIệu ứng mỏ neo trong tư duy nhanh và chậm ấy.
Có nghĩa là mọi người hay có tâm lý neo vào 1 mức giá nào đó để ra quyết định mua bán.
Trong trường hợp này là 320.000.
Thế anh Phúc hôm qua ra vỗ tay khen đất nước tươi đẹp, NĐT mới tìm đến đổ vốn, giá trúng mới cao... có gây nên hiệu ứng gì không ạ?
Đọc sách lâu quá rồi, em không nhớ được nhiều lắm ạ.

Status
Not open for further replies.
Back