Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
ngoài a Quyết chắc nhận mật lệnh của soái tướng từ đầu khoá với Ros ra và giờ là "dù bắt bớ cũng k cản dược VNI uptrend" thì còn con nào nữa mà vui dc anh
chuyển sang ức chế :24:
Câu chuyện của DN thôi. Cụ cứ thích hóa phép.
Báo cáo hôm nay em đã vào thử 5.000 FLC giá 8.4. Bỏ ra mấy chục triệu biết đâu có tên trên bảng vàng :21:

Vừa đoán hôm nay chị tay to múc FLC quả nhiên trúng phóc. Mình cũng bói được đấy nhỉ :24:
Hôm qua chờ anh động viên mãi không thấy hôm nay im lặng tự xử cho nó nhanh :24::24::24:
Ngắm đến chiều có khi lại tăng khối lượng.

Câu chuyện của DN thôi. Cụ cứ thích hóa phép.
Báo cáo hôm nay em đã vào thử 5.000 FLC giá 8.4. Bỏ ra mấy chục triệu biết đâu có tên trên bảng vàng :21:
Vậy phải phong chị là nữ anh hùng quánh bài cào. :21::21::21:
Lúc giá thấp, risk nhỏ thì chị phân tích quá trời, nhất định phải có lý do mới mua. Quánh bài mà lý do gì!!!
Lúc giá cao thì quyết cái rụp. :24::24::24:

Vậy phải phong chị là nữ anh hùng quánh bài cào. :21::21::21:
Lúc giá thấp, risk nhỏ thì chị phân tích quá trời, nhất định phải có lý do mới mua. Quánh bài mà lý do gì!!!
Lúc giá cao thì quyết cái rụp. :24::24::24:
Chị vào rồi nhưng không dám theo vì vụ sáp nhập 20-1. Nhưng với quan điểm không có gì là mãi mãi thì 7.1 hay 8.4 cũng không khác gì nhau.
Ăn 7.1-8.6 chị gọi là ăn vặt, ăn tiền lẻ.

Em thích thì em mua. Chị bán hay ai bán em ứ thèm quan tâm.

"Far better is it to dare mighty things, to win glorious triumphs, even though checkered by failure... than to rank with those poor spirits who neither enjoy nor suffer much, because they live in a gray twilight that knows not victory nor defeat.
- Theodore Roosevelt-
từ bác HL

Status
Not open for further replies.
Back