Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
Hôm nay, tự nhiên có hứng thú với Tứ Trụ của chị đại @TTN, bình phát rồi bỏ nghề luôn vì thường là tôi luận sai nhiều hơn đúng. :19:

Tân Hợi/ Kỷ Hợi/ Mậu Thân/ Bính Thìn

Bính là Ấn tinh ở trụ giờ, thường kinh doanh nhỏ như mở: điếm, quán, cửa hàng, shop, xưởng để kinh doanh (thấy sao nói vậy thực hư thế nào không biết). Thế tại sao chị ấy lại không đi làm mà ở nhà làm trader? Thân sinh cho Hợi là Thực thần sinh Tài. Tài ở khách vị là tiền tài của người khác, Thực thần là trí lực, là đem trí lực của mình để làm giàu cho người, nếu sinh giờ khác chắc đã đi làm công ăn lương. May là sinh giờ Thìn, Hợi nhiều nên nhập Thìn mộ, mộ khố tố công, Kiếp tài chế Tài, lôi tiền của người khác về nhà mình. Chỉ thích làm trader. Có muốn đi ra ngoài làm công ăn lương cũng khó (ở đây là đang xét đến mệnh cục, chưa xét đến vận).
Do dụng ở khách vị, thể ở chủ vị, là chánh hướng tố công. Phương pháp đầu tư rất bảo thủ. Ngược với @HOANGLINH là phản hướng tố công, open mind hơn, nên 2 người cứ tranh cải miết.
Tạ anh Táo không mắng, mà lại còn tặng quà giáng sinh...hihi
Chẳng khác nào câu truyện chọc tức Phú ông để được gả con gái...hihi
Ps: Phiêu Diêu đại ca cũng đã phải hô to bỏ nghề, sau một thời gian tham chiến ở Phố Huyền Ảo, vì quá cô đơn, chứ không phải đoán trật nhóe. Thiên cơ có thể lậu ra rồi...hehehe

Tân Hợi/ Kỷ Hợi/ Mậu Thân/ Bính Thìn
Tân là Thương quan hiện lên trên Thiên can, là người ăn to nói lớn, may là hợp với Bính là Ấn tinh nên chửi như hát.
Khả năng tui chỉ tới đây thôi. Chị đại nhờ tiếp người khác nhé.
Đùa vui mà anh Táo.
Cảm ơn anh đã lưu tâm ạ :21::21::21:

Phải hiểu thế nào là có phúc đã anh yêu ạ.
Nhỡ em cho rằng phúc là từ bỏ được thói ham mê vật chất đạt đến mức siêu tuyệt về tinh thần thì sao ạ?
Oái tời... đóng dấu...
Anh Thơ @becks2367 đâu rồi, tạm bỏ Bít Còi sang 1 bên, về đây em nhờ 1 tí...
Ps: Em cũng bái phục cái Bùa của em quá, mới dán hôm qua, hôm nay đã hiệu nghiệm... Yêu Bằng Hữu... có tiến bộ hơn chút rồi... dám thể hiện công khai, dám chủ động tấn công giai đẹp... Chúc may mắn và thành công nhé chị đại!!!

Status
Not open for further replies.
Back