Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
Cố lên các anh chị em ơi, chỉ còn 10 phiên giao dịch nữa là kết thức năm 2017 rồi

món này có lẻ cá mập chưa mặn lắm, nhưng xu thế phát triển thị trường thì phải ra đời, hiện chưa nhiều cá mập support
sẽ nhanh thôi anh, dân việt máu cờ bạc lắm https://baomoi.com/nhat-ban-han-quo...ong-giao-dich-bitcoin-toan-cau/c/24291738.epi tâm lý muốn giàu nhanh mà. Đa cấp còn về tới tận buôn làng, thì Option, futures sẽ phổ cập thôi, biên độ biến động thị trường sẽ ngày càng mạnh

Chơi FUT mà có DB tư vấn thì cực tuyệt. Đợt này DB bảo short target 800 trong khi anh em hồ hởi chờ vượt 1000, mình nghe theo được khúc 990 - 900 , hăng máu định short tiếp DB lại bảo long, nghe theo ngay @910 và thế là được thêm gần 20 points nữa. Thánh thật !
Vậy còn gì nữa mà không tung hô luôn anh Tí Cận ơi:
- Thánh Nam @engel, anh là một kỳ tài, dẫu không xuất đầu lộ diện, nhưng vẫn khiến người người kính phục...
Ps: Chị @Colaido, bảo anh DB bỏ chứng rồi... là thật ạ?

Vậy còn gì nữa mà không tung hô luôn anh Tí Cận ơi:
- Thánh Nam @engel, anh là một kỳ tài, dẫu không xuất đầu lộ diện, nhưng vẫn khiến người người kính phục...
Ps: Chị @Colaido, bảo anh DB bỏ chứng rồi... là thật ạ?
Đại bàng ANgel thì vô đối, nhưng die với tuyệt kỹ giáng long thập bát chưởng tầng ...7 (cuối cùng-của Bang chủ), đó là chiêu gấp thếp mới có cảm giác.
nếu lùi một phát có khi...cũng thành đại gia ck :21::21::21:

sẽ nhanh thôi anh, dân việt máu cờ bạc lắm https://baomoi.com/nhat-ban-han-quo...ong-giao-dich-bitcoin-toan-cau/c/24291738.epi tâm lý muốn giàu nhanh mà. Đa cấp còn về tới tận buôn làng, thì Option, futures sẽ phổ cập thôi, biên độ biến động thị trường sẽ ngày càng mạnh
Chuẩn hơn ...L dủn!
vì chưa có cá mập surrport, nên media nó không có rảnh phát loa free như thời bao cấp. nếu có FUT, Ốp son...+ media về đến xã...sẽ hút được khá nhiều tay: fx, cá độ, bitcoin....sang. như thế ít nhất phiên phải thêm 5000 tỏi nữa :3D_37::3D_37::3D_37:

em theo người tình cũ một đoạn 70 - 80 xong nghĩ bạn ấy chờ mình nên nhảy nhót sang vsc định chộp giật, bị tát thấy người ở 83, số đẹp định vào 2000, tự nhiên có người 83.1 thế là thôi, biết k mua được chuyển sang mua HPG, hôm nay nhìn lại người đã 88.

em theo người tình cũ một đoạn 70 - 80 xong nghĩ bạn ấy chờ mình nên nhảy nhót sang vsc định chộp giật, bị tát thấy người ở 83, số đẹp định vào 2000, tự nhiên có người 83.1 thế là thôi, biết k mua được chuyển sang mua HPG, hôm nay nhìn lại người đã 88.
Kiểu người tình cũ thì hold mới ăn dày anh à, anh kỳ vọng HPG lên nhiêu

150 on the way lo gì hehe

Status
Not open for further replies.
Back