Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
@betaplamgiau :
Sàn hồ có 10 cuôn hàng tím – danh mục có 3 đó là CMG-AMD-BCG
Sàn hà có 9 cuôn hàng tím dm có 1 – Sim tím
Theo bé oánh lâys tím thì có vui đc trong chốc lát ko?? Tuy 2 /4 hàng chưa về
Hehe, em cũng không chắc chắn được, nhưng chị đánh thì em thấy cửa thắng nhiều hơn, có mất cũng không đáng kể :1cool_look_down::26:

Em lỗ sml nuôn, cút lỗ sml nuôn rồi... ngay đáy nuôn...giờ chán đời quá... các anh chị cho em được giây phút bình yên...hu hu hu
###
@xBuu Thầy có nick bên tuvilyso không ạ? Vào xem hộ em cái lá số Cây Cao Bóng Cả này với... Bầu Kiên, Dương Chí Dũng, Đinh La Thăng... đều chết trong tay 1 người...hic. Điểm chung là đây phải không?
Cảm ơn Thầy!!!
...
Pọt số #583
http://tuvilyso.org/forum/topic/11013-duong-so-nguyen-duc-kien/page__st__570
Em không có anh ơi, ít khi em lên diễn đàn nào lắm nên không lập account. Có mỗi VC là tâm đắc =)))

Có gì hay vậy em? :10:
Cũng nhiều lợi ích, ví dụ như kiến thức nền tảng của em từ VF/VC
Các mối quan hệ thực tế, góc nhìn đáng giá. Đôi khi cái cta nói thường ngày tưởng bthg nhưng có lúc lại lòi ra cái gì đó rất đáng học :))
Và hơn nữa là em thích chỗ văn minh, không chửi nhau, đá thúng đ ụng nia và chọc gậy bánh xe :105:.

Cũng nhiều lợi ích, ví dụ như kiến thức nền tảng của em từ VF/VC
Các mối quan hệ thực tế, góc nhìn đáng giá. Đôi khi cái cta nói thường ngày tưởng bthg nhưng có lúc lại lòi ra cái gì đó rất đáng học :))
Và hơn nữa là em thích chỗ văn minh, không chửi nhau, đá thúng đ ụng nia và chọc gậy bánh xe :105:.
MÌnh sang F319 thấy cũng hợp phết :21:

Sớm nay chị uống café ở Ng Công Trứ có e Hằng Vương – cafef.vn hỏi thăm : chị có biết bây h các bạn đánh chứng khoán còn bói vía lãnh đạo doanh nghiệp không
Giờ làm 1 cái như fengshui index của bọn Đài Loan có khi cũng hút view ấy chị nhỉ :))
MÌnh sang F319 thấy cũng hợp phết :21:
VCD+Cự Cơ thì lao xao đúng rồi, Lương thì chỉ thích yên tĩnh thanh nhã thôi chị ơi. Thiên hướng khác nhau. Hihi.
Khách em đưa đi Bar biếc mà giữa lúc nhạc xình xình em còn không có cảm giác nữa là.

Status
Not open for further replies.
Back