Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
mới có 30p phiên chiều, MMs mà đạp phát nựa chắc tỉnh ngủ, bung hết mạc gin chắc tèo nhanh hơn :109:
Em thấy bọn to đầu bank bị bung sàn be bét, em đoán bừa chắc hết rồi, phần điểm còn lại cho cho bọn bia, hoa hồng, vic. Đầu giờ chiều diễn ra nhanh quá, em ko kịp đặt lệnh, lệnh sàn vào mua ko được.

TT lúc này ko hợp FA,nếu có chăng là soi FA những con có P/E cao ngât ttrong đại khủng hoảng ngành nghề,nay có cơ hội hồi phục....Có những ngành nghề đang bắt đầu qua bên kia đỉnh:HBC CTD...nhưng có 1 số ngành nghề đang hồi phục sau khủng hoảng giá oil...
Đ/v PVD tiền nó nhiều lắm chị,công ăn việc làm nhiều hơn thấy rõ -chị có thể hỏi các bạn trong ngành ...và mấu chốt là giá Oil.
TT lúc này là TT của phe mạnh vì gạo,bạo vì tiền...Cứ con nào có dòng tiền mạnh là vào thôi chị...
Dù Cơ bản hay đầu CƠ khi TT rơi mạnh như vừa rồi cũng cut hết.
Anh càng giải thích, càng tìm lý do thì càng khó trade... Chân tình!
Anh chỉ cần nhìn VC là đo được nỗi sợ cao vút... Entry thì chỉ hỏi 1 câu là đủ: Đất nước ta còn thịnh vượng không?

Em thấy bọn to đầu bank bị bung sàn be bét, em đoán bừa chắc hết rồi, phần điểm còn lại cho cho bọn bia, hoa hồng, vic. Đầu giờ chiều diễn ra nhanh quá, em ko kịp đặt lệnh, lệnh sàn vào mua ko được.
MMs đánh úp thì cá lòng tong đỡ thế nào được bác. giờ này múc con nào FA còn ổn thì chờ hồi, múc nhầm hàng giấy thì chỉ có chùi ass :19::19::19:

Phiên nay là nhát đạp thứ 3, total đã -70pts rồi, MG đã bung bét cả.
Em nghĩ đây là cơ hội mua cho ít nhất 1 nhịp test lại đỉnh vừa rồi.
Kế nữa tính sau :1:
Anh Hoa Sen vẫn còn tiền để múc ạ? Múc nhầm vẫn nát bi, điển hình là phi đội cười vì Banh Càng lòe tím...
Em sợ vãi ái ra rồi... kỵ binh càng tiến càng run... sắp hết con ngựa cuối cùng...
Chân tình...

MMs đánh úp thì cá lòng tong đỡ thế nào được bác. giờ này múc con nào FA còn ổn thì chờ hồi, múc nhầm hàng giấy thì chỉ có chùi ass :19::19::19:
đúng ạ, múc sai vẫn chết như thường, hồi tháng 10 bác X-trader có tâm sự bạn bác ấy mà, uptrend sai hàng vẫn chết...em cứ tập trung bank và CK thôi. Tấp nập người mua như thế này thì CK vẫn ngon, bank thì em vẫn dự khá trong năm sau.

Anh Hoa Sen vẫn còn tiền để múc ạ? Múc nhầm vẫn nát bi, điển hình là phi đội cười vì Banh Càng lòe tím...
Em sợ vãi ái ra rồi... kỵ binh càng tiến càng run... sắp hết con ngựa cuối cùng...
Chân tình...
Em chỉ còn 1 ít đạn dược phòng thân thôi.
Phen này không xanh cỏ thì đỏ đít, dám cãi vợ.
Về nhà chờ...chảm...chảm...:2cool_confident:

Status
Not open for further replies.
Back