Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
Nói ra thì bị chửi duy tâm...
Chứ thiệt tình, từ lúc bà chị abc like 1 nhoát thì củ Chuối không thấy màu xanh...
Cũng thiệt sự, từ lúc ông anh xyz hô chờ chốt 1 nhoát thì cây Mía không thấy màu tím...
Há lẽ nào... há lẽ nào...

Múc mạnh vô xúc mạnh vô các anh chệ, giá giảm cổ ế quá chời mại dô cơ hội nghìn năm có một đất nước há chả phải tươi đẹp lắm sao
Kẹp full con VNM ở mốc 200k/hộp rồi anh... đã báo cáo... và giờ nó còn có 193k/hộp... em phải làm sao?
doạ dc thì đã tốt bác...:21: hô thế để cổ vũ động viên tinh thần phe sell thôi
Thầy có thể lặn một vài hôm được không? Thầy làm cầy tơ của em nó nhảy lung tung beng lên cả... thks!

Kẹp full con VNM ở mốc 200k/hộp rồi anh... đã báo cáo... và giờ nó còn có 193k/hộp... em phải làm sao?

Thầy có thể lặn một vài hôm được không? Thầy làm cầy tơ của em nó nhảy lung tung beng lên cả... thks!
Cắt nót ngay kẻo nỗ nặng hơn chài quơi chơi chứng phải biết cắt nót

Đúng là đất nước ngày càng phát triển...
Tinh thần của NĐT cũng ngày càng được nâng cao...
Cồm ment của Trader lại càng khó xử lý...
Vậy phải làm sao, đê kiếm tí kẹo về cho thằng ku? Phải nhìn vào đâu để mà âm thầm Bói Quẻ? Không lẽ lại đi nhìn vào đồng chí của mình, tức Thánh Ngáp @HatienVF hay sao?
@TuanMinh sp, có thể chỉ dẫn vài chiêu được không? Thần của các vị Thần... Đa tạ trước!

Dạ, em nói thiệt là em chốt luôn rồi... định để lên 30, ai dè... thời thế thế...nên đành thế thế...hic
Thời người khôn của khó, không vác sang kia khai báo được, kẻo lại có phi đội nhảy dù...hic
Chốt lãi là ngon rồi.
Có 3.000 WSB hôm nọ lên tới 62 không chốt giờ về lại 53.
Số nghèo :1smiley_vn24:

Status
Not open for further replies.
Back