Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
Phiên hôm nay mình không đặt nặng gom hàng, hàng chiến lược thì canh giảm đến mục tiêu thì mua, danh sách hàng mới thì thị trường giảm mạnh, xem con nào giảm ít thì con đó khỏe rồi quan sát tiếp. Thị trường thì đã xác nhận điều chỉnh và chắc ko phải điều chỉnh 1 phiên thông thường như các đợt trước đây.
mong xuống luc xuống thì chưa đủ điều kiện, đi 100 điểm lại sợ nữa:24:
Làm 2 ngày đẹp của tử vi
Chỗ đc – chỗ mất = 2 năm lương CBVC hàm chuyên viên cao cấp
---
Mỗi ngày là 1 ngày vui
@Son đâu ròi @Son ơi
Vni Cứ rơi rơi cho núi cao 1000m xa tận chân mây
Chị đúng lính chiến khác "đại ca vuốt vuốt" nhiều thật, bái phục :113:
Ka ka hôm nay là nhát đâm thứ 2 cảnh cáo con bò điên :24: lẽ nào 400 trang còn lại của thớt này là để an ủi nhau, chửi bới và mở đường chui vào quán Thiền :24:

Năm nay chả nhẽ ông già noel không phát quà hix hic

santa-claus-picture-id172396035

...Ka ka hôm nay là nhát đâm thứ 2 cảnh cáo con bò điên :24: lẽ nào 400 trang còn lại của thớt này là để an ủi nhau, chửi bới và mở đường chui vào quán Thiền :24:
Đừng dọa em nữa bác ơi, gió trên ngọn vừa lạnh, vừa giật mạnh nữa nà...:43:
Còn ít xèng, thấy tình hình ban căng, cuốn quýt bấm nhầm lệnh...thành ra full MG nữa rồi...:2cool_sexy_girl:
Số em khộ quá...:20:

Đừng dọa em nữa bác ơi, gió trên ngọn vừa lạnh, vừa giật mạnh nữa nà...:43:
Còn ít xèng, thấy tình hình ban căng, cuốn quýt bấm nhầm lệnh...thành ra full MG nữa rồi...:2cool_sexy_girl:
Số em khộ quá...:20:
Phán VNI cho vui có cửa cờ bạc phái sinh M1 rồi mờ, quan trọng là cầm hàng gì, bác không thấy TL4 ce à:24: vô cực thần đợi:24:

Chị đúng lính chiến khác "đại ca vuốt vuốt" nhiều thật, bái phục :113:
Ka ka hôm nay là nhát đâm thứ 2 cảnh cáo con bò điên :24: lẽ nào 400 trang còn lại của thớt này là để an ủi nhau, chửi bới và mở đường chui vào quán Thiền :24:
Có nhát đâm thứ 3 không Thầy, để em biết em né. Thân em hơi mập, sợ, chạy không kịp... rớt mẹ nó vài thứ lại ...:33:

Status
Not open for further replies.
Back