Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
Thế mới lạ chứ anh. Anh không thấy ạ, Đại Tướng với Tổng Tham Mưu thì sợ VRE, Hậu VC thì lại cắm mặt vào những con không chạy, duy có anh Hoa Sen thì hô Hiển ca ca... :19:
Đính chính phát, dù chẳng biết có nói tới mình không, em Hoa Súng bác ợ :16:
Và vẫn chưa nhả hàng, có khi phải "nằm vùng" hơn tháng nữa. Bao giờ bán sẽ report để bác xủ lại quẻ nhé :1:
P/S : TT này ngồi im thì phí quá :21:

Đính chính phát, dù chẳng biết có nói tới mình không, em Hoa Súng bác ợ :16:
Và vẫn chưa nhả hàng, có khi phải "nằm vùng" hơn tháng nữa. Bao giờ bán sẽ report để bác xủ lại quẻ nhé :1:
P/S : TT này ngồi im thì phí quá :21:
Dà, ý Thầy là chuyền cành phở không? Em ngồi đợi mãi 3 chữ cái của Quẻ hôm nọ, chả biết nơi mô, chả biết mình dịch sai chỗ nào... chứ cái Quẻ chắc ăn là không nói sai roài đóa... Quẻ never tell lie...:20:

Chắc không Chị ơi, con này không có yếu tố bất ngờ... em đoán bừa vậy. Có khi bi giờ Q ca đang set-up ở 1 con khác không chừng. Ngồi xem DM của ảnh để gieo Quẻ và bám mông...hị hị...
Chị đoán bừa thôi , vì chưa thấy lộ diện con hàng hạt nhân nào của mùa này hiện có khả năng vượt đc 5 cây ce liên tiếp. AMD bật ngay khi BCs chỉnh, giá rơi xuôngs 6.x

Chị đoán bừa thôi , vì chưa thấy lộ diện con hàng hạt nhân nào của mùa này hiện có khả năng vượt đc 5 cây ce liên tiếp. AMD bật ngay khi BCs chỉnh
Q ca giờ thiếu tiền làm ăn rồi Chị, cảm giác là đang xoay lòng vòng, lấy chỗ này bù chỗ kia, anh Táo bói hay thật...
Dự báo bừa, Thành ca sắp vào trận, lí do: Ảnh khai trương cái Điện Gió ở Bến Tre, mặt tươi rói... bói cũng thấy hay hay...kkk

Q ca giờ thiếu tiền làm ăn rồi Chị, cảm giác là đang xoay lòng vòng, lấy chỗ này bù chỗ kia, anh Táo bói hay thật...
Dự báo bừa, Thành ca sắp vào trận, lí do: Ảnh khai trương cái Điện Gió ở Bến Tre, mặt tươi rói... bói cũng thấy hay hay...kkk
hay quá :113:

Tiền ở đâu mà nhiều thế.

Status
Not open for further replies.
Back