Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
Tất Liệt em lại ngao du sơn thủy với 1 hộp sữa ông thọ trên tay. Cảm ơn thời gian qua đã được các bạn, các ace cổ vũ tinh thần. Phần thưởng lần này lớn hay nhỏ, tùy vào năng lực và phúc phần của các bạn, các ace vậy!
Khi nào tìm được cảm hứng mới, sẽ quay lại hội ngộ...
Kính!

Tất Liệt em lại ngao du sơn thủy với 1 hộp sữa ông thọ trên tay. Cảm ơn thời gian qua đã được các bạn, các ace cổ vũ tinh thần. Phần thưởng lần này lớn hay nhỏ, tùy vào năng lực và phúc phần của các bạn, các ace vậy!
Khi nào tìm được cảm hứng mới, sẽ quay lại hội ngộ...
Kính!
Ố thế là xong à anh =)) lại lặn à :v.

@X-trader huynh,
Đã cover xong 100 lots. Cảm ơn đã đồng hành!
Ôi anh Hốt đây rồi, hôm qua anh trốn đi đâu để tôi nhảy một mình... dư âm ngọt ngào của yesterday victory vẫn rất đậm đà anh ơi... nhưng vẫn không quên cú đá bồi @950 sáng nay... đúng sai không quan trọng nhưng đã đúng là phải ăn cho bõ ...

Ôi anh Hốt đây rồi, hôm qua anh trốn đi đâu để tôi nhảy một mình... dư âm ngọt ngào của yesterday victory vẫn rất đậm đà anh ơi... nhưng vẫn không quên cú đá bồi @950 sáng nay... đúng sai không quan trọng nhưng đã đúng là phải ăn cho bõ ...
Dà, Đại Tướng FUT đang thắng thế, dại gì không tiến thêm...
Em Binh Nhì, đã được giải cứu, nên thôi tởm rồi, quay về phận hành khất vậy... Mệnh của em là Mệnh hành khất mà!

Ghét anh cái tội lồi mồm nhưng đi viện khâu một mình...
Dà, Đại Tướng FUT đang thắng thế, dại gì không tiến thêm...
Em Binh Nhì, đã được giải cứu, nên thôi tởm rồi, quay về phận hành khất vậy... Mệnh của em là Mệnh hành khất mà!
Hưng nhùn tiên phòng cắm nhang, dán bùa.
"NĐT nhỏ cẩn thận ko thì mất tiền" --> short nựa phải ko ợ :10:

funfact:1cool_byebye:

tay này chắc mãi đặt lệnh...
nó mới sửa tỷ > triệu...

Cụ bon.bon thì khen cả đời này e còn chưa hết...Chỉ tiếc: Trời sinh Bon sao còn sinh Y-chết... Anh ấy đánh 1 trận thật là kinh ngạc, mới hôm trước có lý, hôm sau đã được Cô Thương... Đúng là Trời Đất hay thương người...
Càng giao lưu nhiều, càng cảm nhận được cái hay của thế thái nhân tình !!!
Thầy nhắc em mới đọc lại, đúng ông này là trùm vuốt.... anh ấy sọc vu vơ @984 rồi nói là ăn may, rồi cover cũng gần đáy lun, may lần nữa :))
chỉ có 1 nhận định khá sắc là anh nhìn thấy phân kỳ sớm giữa FUT và VN30, lúc cuối giờ sáng và đầu giờ chiều VN30 tăng mạnh mà FUT12 ko tăng và lênh bán 985-986 quyết liệt... đây cũng chính là main clue khiến em quyết xuống tiền mạnh....

Status
Not open for further replies.
Back