Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
Chả mấy khi, xem phim kinh dị cũng được miễn là nav cũng tằng tằng tiến lên, gọi là vừa xem phim vừa được tiền :1:

Đứng bên ni đồng ngó bên tê đồng, mênh mông bát ngát

Đứng bền tê đồng ngó bên ni đồng, bát ngát mênh mông

Thấy trụ xoay như chong chóng ấy, mà con nào cũng lên như diều gặp gió. Mỗi tội mình thì lại ko thấy mùa xuân thầy ạ

Đứng bên ni đồng ngó bên tê đồng, mênh mông bát ngát

Đứng bền tê đồng ngó bên ni đồng, bát ngát mênh mông

Thấy trụ xoay như chong chóng ấy, mà con nào cũng lên như diều gặp gió. Mỗi tội mình thì lại ko thấy mùa xuân thầy ạ
Thầy đang nguyên con đứng ngoài hay sao mà không thấy mùa xuân?

Sao cứ nghĩ trụ chiếc , MMs nhỉ? :105:
Mình chỉ nghĩ có nhiều nhóm tham gia TT, thấy nhóm khác chén được nó không chịu khoanh tay ngồi nhìn, cũng không dại gì vào đổ vỏ cho thằng khác nên sẽ tự khởi động game của mình thôi. Chính vì vậy sức tăng sẽ lan tỏa và lần lượt già trẻ lớn bé gì cũng đều lên tất trong 1 xu thế tăng dài hạn.

Mình chỉ nghĩ có nhiều nhóm tham gia TT, thấy nhóm khác chén được nó không chịu khoanh tay ngồi nhìn, cũng không dại gì vào đổ vỏ cho thằng khác nên sẽ tự khởi động game của mình thôi. Chính vì vậy sức tăng sẽ lan tỏa và lần lượt già trẻ lớn bé gì cũng đều lên tất trong 1 xu thế tăng dài hạn.
Vẫn cần có trụ để neo tâm lý và dẫn dắt mời gọi tiền tây lông, tây đầu đen mang tiền vào oánh bạc, bà con không mang tiền về nhà chứ. Dấu ấn Nhà tạo lập TT năm nay rất rõ nét :41:

Em nghĩ để tối đa hóa lợi nhuận, nên lướt rồi quay lại hàng cũ

Chỉnh là hỏng ngay :1: Đầu năm chị đại lồi mồm với đường rồi nên còn hơn 1 tháng cuối năm cũng ko cần phải cố gắng nhiều :21:
Đường đóng góp chưa được 50% lợi nhuận đến giờ này.
Tuy vậy những mã em chọn gần như sẽ không có lái vì có thanh khoản đâu? Nên đúng em sẽ kiếm bộn tiền, sai thì khi nào nhận ra sẽ hành động :1:

Vậy chị khởi động game cây tre trăm đốt đi... có khi đám đông hưởng ứng theo không chừng.
Em nghĩ, thằng nào cũng muốn làm game, nhưng có thu hút được đám đông tham gia hay không là chuyện khó. Như Q ca vậy, game ROS thành công vĩ đại, bán cho ETF rồi mà vẫn không die, nhưng bị đám đông chởi tới bến...kkk
Anh TĐG thì cũng vậy, được nâng bi...kkk
Anh Vượng cũng chẳng khác, được tung hô...kkk
###

Phía trước là bầu trời....

Đúng ra em định ốc nhồi :2cool_confident:
Nhìn quanh nô nức, bồi hồi rung rinh. :1cool_dribble:
Bỗng đâu tiếng sét thình lình :2cool_misdoubt:
Beck ca hô chạy, giật mình chết cha...:2cool_after_boom:
Kiểu này sắp nổi phong ba :4cool_oh:
Hàng chưa về kịp, chìm phà...xong phim...:7cool_extreme_sexy_girl:
Thầy làm ơn, đừng làm thơ icons nữa được không? Tâm trạng em nó chả khác gì mấy cái icons của Thầy...Cảm ơn!

Vậy chị khởi động game cây tre trăm đốt đi... có khi đám đông hưởng ứng theo không chừng.
Em nghĩ, thằng nào cũng muốn làm game, nhưng có thu hút được đám đông tham gia hay không là chuyện khó. Như Q ca vậy, game ROS thành công vĩ đại, bán cho ETF rồi mà vẫn không die, nhưng bị đám đông chởi tới bến...kkk
Anh TĐG thì cũng vậy, được nâng bi...kkk
Anh Vượng cũng chẳng khác, được tung hô...kkk
###
Đến giờ này chị vẫn tin TL4 có đủ lực để tăng giá nhiều lần từ giá này.
Xác xuất sai là rất nhỏ nhưng vẫn phải chờ thôi.

Đến giờ này chị vẫn tin TL4 có đủ lực để tăng giá nhiều lần từ giá này.
Xác xuất sai là rất nhỏ nhưng vẫn phải chờ thôi.
Chi bằng, đi tìm cổ có Lái trước, rồi ngồi check đống tài sản. Nếu hợp tình, hợp lý thì ok lao vô. Chơi kiểu này đỡ tốn thời gian hơn, mặc dầu cái biên an toàn hơi bị thấp hơn so với việc mình tự mò ra.
Chị ngẫm lại xem, mấy ca như SRC, như BHS... đều không phải như vậy sao?

Status
Not open for further replies.
Back