Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
Xác nhận bên trái Tôi là bức tường nhá:21:
Chết cmer... vậy em đang ngồi cạnh anh nào đó? Tưởng ngoài Lái ca ra, chỉ có Beck ca... ai dè... tàu đông vãi ái... Có khi cả đoàn tàu, toàn là VCers chứ không phải Fxers như em đang nghĩ... :20:
Lỡ vậy rồi, thôi thì em xin Mở Game:
- Ai có thể dụ ông Mó lên tàu 1tr cổ, em xin tặng 100 cổ ART... ngay và nuôn...:1178:

@DarkGreen huynh,
Anh cứ đi tắm biển với lại bơi cùng chân dài, rồi soi 8 tự lão Lý Gia Thành... Chẳng chịu tắm sông, soi 8 tự Q ca rì cả... Đúng là Chân Nhân không thích tiền... độc quyền trên VC!
:24::24::24:

Thầy @Casper12 thạo tin có biết em 72/27 bán cảng giá bao nhiêu không, giá bán có tốt ko :105:
khoản này thì em bó tay bác ợ. noted nhỏ dạo này con sen lình xình nội bộ. cái anh hay cbtt bị kỷ luật, ko cho xét tăng lương do liên quan đến vụ nhà máy ở NA. Vũ béo dạo này chắc mất uy tín.

Bàn Huyền bí học trên đây giang hồ nó phóng dao vào mồm có ngày.
Em đã tìm ra bí huyệt của Người Trong Giang Hồ... mình cứ canh lúc nào cả Phố im hơi lặng tiếng, thì phi ra đập bàn... không những không dính dao, mà lại còn câu được cả triệu view anh ợ... Chẳng bao lâu sẽ được đăng ảnh lên tạp chí KHHB... :24:

Em mới đi Cai Lậy về.

Sáng ngày mùng 1 tháng 7
Mình bận làm lễ ko vào cmt tý mà @Bạch Vân tả xung hữu đột kinh nhể
@Tracy : art đẹp nhể
zòm sổ sd9 bán đc 1160k rồi
Dà, theo em... Hôm nay NAV ai nở mạnh thì có quyền phấn khích... hề hề
@newMos, giải cứu FCN hộ em đi, kẹp nát bi rồi... Bọn chiến luộc nó múc giá 22 lận, mình đã có bảo kê...

Status
Not open for further replies.
Back