Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
Dạ quẻ Bát Chuyên Thoái, 3 con Hung Thần vây quanh => Dịch là: Các bên đã thỏa thuận xong, chia chác lợi ích xong...
Tuổi Sửu có Quý Nhân phò trợ, chắc phải hỏi ý anh HL thôi. Em đang đen quá, chẳng dám bình loạn...
Cứ bình tĩnh thôi, đơi xem 2 key word cho tuần sau là SAB và VIC có bảo lãnh thị trường đc ko

Chiện lớn là để các anh lớn lo
Việc be bé của mình là quạt than chăm mí pé xinh xinh cho nav nhẹ nhàng tươi xinh

Các anh chị cứ nghi oan và cười khểnh em đi... em đành chấp nhận... cho đến lúc market nó sập banh ta lông thì...
TT điều chỉnh thì chắc chắn là sẽ có rồi, tăng mãi sao được. Có điều sập tan xác hay d/c để đi lên tiếp thì chưa ai biết chắc được. Cào cảnh báo cũng tốt mà, có ai cười khểnh gì đâu. Quan điểm đa chiều là rất tốt. Tư duy và suy nghĩ của Cào rất đáng để suy ngẫm và học hỏi :1:

TT điều chỉnh thì chắc chắn là sẽ có rồi, tăng mãi sao được. Có điều sập tan xác hay d/c để đi lên tiếp thì chưa ai biết chắc được. Cào cảnh báo cũng tốt mà, có ai cười khểnh gì đâu. Quan điểm đa chiều là rất tốt :1:
Sập, em dùng từ sập banh gáo anh ạ... chứ chỉnh thì em đã không Hedging...
Mà anh không thấy lạ sao? Em cứ thắc mắc vì sao, anh Táo lại đi phượt dài hạn, đến lúc này vẫn chưa chịu ngoi lên?
Em dạo này toàn nói chuyện Huyền Bí, anh đừng mắng em nhé! Em đen, làm cái gì cũng đen... chấp nhận số phận...hic

hiện TT đã tăng 10 phiên liên tiếp 50 điểm, ai cũng nghĩ hết Apec thì sập, kết quả hết Apec thị trường vẫn trơ trơ và lầm lũi tăng
giờ thì hầu hết đều nghĩ tt khó có thể chỉnh và tăng mạnh típ, trụ thì loanh quanh trên đỉnh hết, xác suất đó khó xảy ra hơn xs đc
Vấn đề ai cũng nghĩ 1 đằng thì thằng cái nó đánh một nẻo
Phán sớm TT tuần sau đi viện :))

Sập, em dùng từ sập banh gáo anh ạ... chứ chỉnh thì em đã không Hedging...
Mà anh không thấy lạ sao? Em cứ thắc mắc vì sao, anh Táo lại đi phượt dài hạn, đến lúc này vẫn chưa chịu ngoi lên?
Em dạo này toàn nói chuyện Huyền Bí, anh đừng mắng em nhé! Em đen, làm cái gì cũng đen... chấp nhận số phận...hic
Sập banh gáo xảy ra thì cũng chẳng sao, cứ có đầy đủ dấu hiệu thì ta ra thôi, không nhất thiết phải đoán, trừ 1 số người có feeling tinh tế và nhạy cảm trời phú, kiểu ngửi thấy mùi nguy hiểm ấy.

Sập banh gáo xảy ra thì cũng chẳng sao, cứ có đầy đủ dấu hiệu thì ta ra thôi, không nhất thiết phải đoán, trừ 1 số người có feeling tinh tế và nhạy cảm trời phú, kiểu ngửi thấy mùi nguy hiểm ấy.
Dạ, cái đầm đậm này là bất khả tư nghì ạ. Em thấy nguy, mà cả làng thấy ổn... giá vẫn cứ tăng thôi... đành chấp nhận số phận.
Nhưng mà không có nghĩa là: Vì cả làng thấy ổn, mà em lại lao theo... để được cảm giác an toàn!

hiện TT đã tăng 10 phiên liên tiếp 50 điểm, ai cũng nghĩ hết Apec thì sập, kết quả hết Apec thị trường vẫn trơ trơ và lầm lũi tăng
giờ thì hầu hết đều nghĩ tt khó có thể chỉnh và tăng mạnh típ, trụ thì loanh quanh trên đỉnh hết, xác suất đó khó xảy ra hơn xs đc
Vấn đề ai cũng nghĩ 1 đằng thì thằng cái nó đánh một nẻo
Phán sớm TT tuần sau đi viện :))
hôm nay xanh bát ngát, có vẻ những người hoài nghi đã bắt đầu lên tàu. Mình đoán sẽ có 1 phiên bùng nổ rồi sau đó lịm, nhiều cổ phiếu có volume đang tăng mạnh

Dạ, cái đầm đậm này là bất khả tư nghì ạ. Em thấy nguy, mà cả làng thấy ổn... giá vẫn cứ tăng thôi... đành chấp nhận số phận.
Nhưng mà không có nghĩa là: Vì cả làng thấy ổn, mà em lại lao theo... để được cảm giác an toàn!
Anh hiểu những gì Cào đang nghĩ. Mọi người cũng chỉ đang nhận xét là TT vẫn bình thường dù khả năng điều chỉnh đang lớn dần, chứ không khuyến khích ai lao theo cả. Mỗi người đều phải có kế hoạch cân đối rủi ro của cá nhân mình, không phải cứ thấy TT bình thường là lao vào mua :1:
Cảnh báo và nguy hiểm nó có nhiều mức độ và ứng với các mức độ đó bà con có thể có nhiều plan khác nhau: Dừng mua, theo dõi, bán TP, sọc... mà :21:

Thì mọi người cũng chỉ đang nhận xét là TT vẫn bình thường dù khả năng điều chỉnh đang lớn dần, chứ không khuyến khích ai lao theo cả. Mỗi người đều phải có kế hoạch cân đối rủi ro của cá nhân mình, không phải cứ thấy TT bình thường là lao vào mua :1:
Cảnh báo và nguy hiểm nó có nhiều mức độ và ứng với các mức độ đó bà con có thể có nhiều plan khác nhau: Dừng mua, theo dõi, bán TP, sọc... mà :21:
Oạch, bà con làm gì em có quan tâm đâu ạ? Em chỉ quan tâm cái vía của họ thôi.
Em chia sẻ quan điểm với vài anh chị thân quen, để nhận thông tin phản hồi... rồi tự ai nấy quyết... chứ em đâu đủ sức lo cho đám đông...đểu quen rồi ạ...haha

Status
Not open for further replies.
Back