Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
PVD không được cấp MG, nên em không ưu tiên đợt tới, dù vẫn theo dõi.
Mà bác gác kèo lên đầu anh tỷ được, cần gì phải troll em thế? :1:
Dà, Thầy có vẻ nhầm... Em bám mông anh tỷ, chứ sao lại gọi là gác đầu?
Dà, PVD nó không có MG nên em mới cần đội nhiều tiền trợ lực. Các anh chị cứ húc vỡ mốc 16 hộ em, sau đó giá chạy ra sao cũng được, em tự biết cách xử lý. Nếu giá tăng tiếp, thì win-win cả. Còn nếu giá hết lực mà tèo, thì em mất tiền, các anh chị được cơ hội thể hiện Lòng Tốt, loss thuộc về em.
Em thấy hợp lý quá mà Thầy? Thầy giúp em 1 tay được không? Không 1 bàn tay thì 1 ngón tay thôi...

Dà, PVD nó không có MG nên em mới cần đội nhiều tiền trợ lực. Các anh chị cứ húc vỡ mốc 16 hộ em, sau đó giá chạy ra sao cũng được, em tự biết cách xử lý. Nếu giá tăng tiếp, thì win-win cả. Còn nếu giá hết lực mà tèo, thì em mất tiền, các anh chị được cơ hội thể hiện Lòng Tốt, loss thuộc về em.
Em thấy hợp lý quá mà Thầy? Thầy giúp em 1 tay được không? Không 1 bàn tay thì 1 ngón tay thôi...
Nếu cho sọc ,thì anh sẽ sọc PVD.

Thị trường đang ở trong khung h đẹp để ăn hàng
E không nhận ra là giờ Bán của sell side đã được đẩy về khung 10h15 -1130
Chiều nay giá PVD có hit đc 16 không sẽ có câu trả lời thôi, water testing chạy từ 27/10 rồi

Thị trường đang ở trong khung h đẹp để ăn hàng
E không nhận ra là giờ Bán của sell side đã được đẩy về khung 10h15 -1130
Chiều nay giá PVD có hit đc 16 không sẽ có câu trả lời thôi, water testing chạy từ 27/10 rồi
Với cái khí thế này em e là khó chị ạ, thế nên phải đi năn nỉ Lòng Tốt... Cái vụ khung giờ em cũng không hay để ý mấy. Suốt ngày đi lo bắt vía nên quên mất...hic

...PVD nó không có MG nên em mới cần đội nhiều tiền trợ lực...
Tại sao và tại sao biết thế nhưng vẫn cứ làm thế? :1:
Điểm mua ngắn hạn đã qua lâu rồi, khả năng điều chỉnh ngay trước mặt, sao lại lao vào lúc này?
TA cũng không, FA càng không, chỉ có HA thì may ra...Mà em thì mù tịt khoảng này.
Chúc bác may mắn vậy./.

Status
Not open for further replies.
Back