Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
Sáng nai môi giời pím ART, vào thử cafef check thì thấy chào bán hiện hỉu tăng vốn giá 10. Dự biến động dất khôn lường nhất là với anh Quýt nên thiển í của em là hóng thoai hehe
"khi nào ART ngừng rơi nhỉ" - tự sự 1 thanh niên lỗ hơn 1x%:2cool_burn_joss_stick:

Mai EVG của em về đến, lời lỗ gì cũng trả lại cho anh tỷ.
FLC em mới mua để hỗ trợ hàng bị anh tỷ nhốt hồi lần trước, mong anh tỷ kéo lên là em bán liền hàng có sẵn.
AMD mới mua hồi nãy, thứ 5 này mới biết.
Không dám mua nhiều của anh tỷ, thôi em người trần mắt tục không dám đ.ụng nghệ thuật.
Bia và thuốc phương Bắc dùng làm của hồi môn cho con gái, em sẽ nuôi.
Báo cáo cả nhà dạo này bận rộn quá, chỉ làm được có thế thôi.
Em lại tiếp tục đi làm con ong chăm chỉ đây.
:115::115::115::115::115::115:

Các mức hỗ trợ, các đường Fibo, các mốc quá bán... :10::10::10:
Còn nguyên tắc là có trend tăng mới mua, ko bắt đáy dưới mọi hình thức :19::19::19:
Thầy rất kỷ luật và cực kỳ hiệu quả.
Nếu control tốt tâm lý nữa thì Thầy chắc chắn chỉ có lời, không thể nào lỗ.
Giới thiệu Thầy quyển này: Man's search for meaning của Viktor E.Frankl, nỗi đau của nhân loại, theo tác giả thì vượt qua được sẽ thấy không gì là không thể.

Thầy rất kỷ luật và cực kỳ hiệu quả.
Nếu control tốt tâm lý nữa thì Thầy chắc chắn chỉ có lời, không thể nào lỗ.
Giới thiệu Thầy quyển này: Man's search for meaning của Viktor E.Frankl, nỗi đau của nhân loại, theo tác giả thì vượt qua được sẽ thấy không gì là không thể.
Cám ơn thầy. Để lên hỏi anh gu gờ :26:

Quyển tiếng Việt là Đi tìm lẽ sống.
Đọc qua lời giới thiệu có vẻ cũng ổn đó.
" Có 3 khả năng cơ bản của con người đó là tự giải phóng, tự siêu việt và có khả năng kết nối tâm linh với các thực thể khác qua cả không gian lẫn thời gian.
Nói cách khác con người không thể né tránh đau khổ, nhưng họ có thể tìm ra ý nghĩa từ chúng."

Và cái tôn chỉ rất được khác nữa là " không phán xét" tuy cái này bị coi là không thực tế nhưng mình tin là có thể. Chỉ là chúng ta chưa đạt tới nên mới thấy nó xa vời thôi.

Hỏi Cờ huynh có nên mua FLC hay không thì lại nhận được câu trả lời "canh mà bán ROS đi kìa, lời đủ rồi".
Băn khoăn suy nghĩ có lẽ nào đấy là lời nhắn nhủ bán ROS mua FLC giống như hồi đầu năm ?

Em đang hỏi câu sau là: lấy gì làm điểm tựa để tiếp tục mua vào khi giá giảm?
Các mức hỗ trợ, các đường Fibo, các mốc quá bán... :10::10::10:
Còn nguyên tắc là có trend tăng mới mua, ko bắt đáy dưới mọi hình thức :19::19::19:
May quá, thầy Mó đã trả lời hộ :4:
Chẳng ai mải miết mua lúc nó giảm liên tục cả. 1 CP uptrend mạnh có nền tảng FA hỗ trợ cũng có lúc phải điều chỉnh giảm theo KT, thậm chí có thể điều chỉnh tới 10-20%. Quan sát lúc nó ngừng rớt, tạo đáy tạm và tiếp tục trending up + FA không có gì bất thường thì vào lại chờ khênh lên đồi :1:

Cơ hội tuyệt vời cho đảo hàng giảm giá vốn đầu tư, còn mong chờ gì hơn nữa :3cool_adore:
Anh...anh xát muối vào nỗi đau của em. Huhu...Em ước gì em bán 150, em mua 115, và cuối tháng này em bán giá 170, rồi em mua lại giá 125...Đời thế phải dễ thở không.
@TTN cảm ơn chị đã nhớ con hàng của em. Em giờ mới ngồi đọc báo cáo đây.

May quá, thầy Mó đã trả lời hộ :4:
Chẳng ai mải miết mua lúc nó giảm liên tục cả. 1 CP uptrend mạnh có nền tảng FA hỗ trợ cũng có lúc phải điều chỉnh giảm theo KT, thậm chí có thể điều chỉnh tới 10-20%. Quan sát lúc nó ngừng rớt, tạo đáy tạm và tiếp tục trending up + FA không có gì bất thường thì vào lại chờ khênh lên đồi :1:
Anh ơi, TV2 và NCT thế nào ah. Có xếp vào nhóm "tạo đáy tạm và tiếp tục trending up + FA không có gì bất thường " được không anh?
Chị @TTN chỉ giáo thêm cho em với.
May cảm ơn hai anh chị.

Anh...anh xát muối vào nỗi đau của em. Huhu...Em ước gì em bán 150, em mua 115, và cuối tháng này em bán giá 170, rồi em mua lại giá 125...Đời thế phải dễ thở không.
@TTN cảm ơn chị đã nhớ con hàng của em. Em giờ mới ngồi đọc báo cáo đây.
Không sao đâu May. Cuối cùng cũng về đích mà :4:
Nhà đầu tư FA đích thực như May có thể cầm xuyên điều chỉnh.
Bọn TAer nếu linh hoạt thì có thể giúp BBs 1 tay đảo hàng giảm giá vốn. Tất nhiên việc này đòi hỏi chút kỹ năng đọc chart + 1 chút may mắn và quyết đoán khi cần :10:

Status
Not open for further replies.
Back