Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
Vi xi mà thiếu Beck Kham (@becks2367)
Pho rum nhạt thếch, khô khan chứng trường :21:
Anh Bò cũng chẳng tầm thường
Vô cùng dí dỏm, kẹp xxx cũng cười :21:
Hai người 1 cặp không rời
Xa nhau thì chớ, gần thời khích nhau :21:
Hỏi ra mới biết từ lâu
Quỵt 2 đô lẻ, giận thâu tháng ngày :21:

Cám ơn chị có lời nhắc nhở, cơ mà em chưa biết vuốt vuốt là gì. Thấy điều gì hay và hợp lý thì hưởng ứng tý cho vui :1:
Thuật ngữ VC thấy nhiều từ khó hiểu, thậm chí còn gây hiểu lầm tai hại nữa.. Boeing cứ tưởng HVN... sau mới vỡ ra là MBB :21:.
Đề nghị các Mod mở thêm mục từ điển VC để ae tiện tra cứu :1cool_byebye:
vui đi, đừng quá để í câu chữ của chị, với lại e vào đây chơi rồi dừng chân ở đây chắc cũng có tí hợp duyên hỉ hỉ :2cool_beated:
chị thấy nick e hay hay chị khoái ghẹo chơi thôi à

vui đi, đừng quá để í câu chữ của chị, với lại e vào đây chơi rồi dừng chân ở đây chắc cũng có tí hợp duyên hỉ hỉ :2cool_beated:
chị thấy nick e hay hay chị khoái ghẹo chơi thôi à
Ko phải, ý em là ý nghĩa của từ vuốt vuốt ấy là gì cơ. Thành thật là nhiều câu từ ở chốn VC em còn mơ màng :1:

SCM là tên mới của STB ?
Theo tình hình hiện nay thì khả năng về giá 7 lớn đấy chứ. Khi mà tây lẫn ta đua nhau bán, chưa kể đến việc nhà bác B cũng cần bán để khắc phục, bù trừ các khoản khác.
Về 7 chắc em die. Case này đang từ lãi chuyển sang lõm :102:

Chị đại đọc quyển tôi nói đi, sách tiếng Anh nhưng chỉ có 46 trang thôi, đọc xong rồi cho tôi biết tôi gửi cho một mới chart đã được chuẩn bị sẳn kiểu hỏi và đáp dạng: có phân kỳ hay không. Chịu khó một tuần bảo đảm chỉ cần nháy mắt là biết có phân kỳ hay không, nhưng nói trước có giỏi phân kỳ thì cũng phải nhờ cô thương thôi. :19:
:21:

Cứ tưởng trái tim mình băng giá rồi vậy mà thấy mọi người quan tâm cũng bồi hồi ra phết :10:
Cảm ơn anh @DarkGreen@TuanMinh đã có nhã ý tốt. Nhưng quả thật mình không có khả năng và động lực hay hứng thú chạy theo dòng tiền trên thị trường nữa.
Tìm cổ tốt, giá còn hợp lý rồi ôm ngủ quên ngày tháng có lẽ là style duy nhất phù hợp với mình.

Cứ tưởng trái tim mình băng giá rồi vậy mà thấy mọi người quan tâm cũng bồi hồi ra phết :10:
Cảm ơn anh @DarkGreen@TuanMinh đã có nhã ý tốt. Nhưng quả thật mình không có khả năng và động lực hay hứng thú chạy theo dòng tiền trên thị trường nữa.
Tìm cổ tốt, giá còn hợp lý rồi ôm ngủ quên ngày tháng có lẽ là style duy nhất phù hợp với mình.
Tìm đc sì tai phù hợp là ok rồi ạ. Ko có gì phải lăn tăn nữa , lâu lâu dư tiền mần ít chơi chơi =)) sao phại xoắn :v.

Trái tim anh Táo trước cũng băng giá lắm nhưng từ ngày bị chị mần thịt nên tản chảy luôn rồi

Thầy Chim hàng ngày đối còm với chị đại mà để tim chị đại băng giá thì không xứng đáng người đàn ông có mệnh Đào hoa :10:

Status
Not open for further replies.
Back