Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
Chỉ vì 5000 cổ phiếu mà một cty trên sàn bị tấn công ko thương tiếc
Bay 8% TK đó mod ạ :10:
Đùa thôi chứ. Nhưng thực sự bọn đó ác như con thú em ơi. Cổ đông 10 năm không nhìn thấy ánh mặt trời. Mà tất cả cố phiếu đang giao dịch trên thị trường đều do nội bộ nó bán ra chứ có tự sinh ra đâu. Bán xong đút tiền vào túi là hết trách nhiệm à?
Như anh Long có phải yêu không :10:

Bay 8% TK đó mod ạ :10:
Đùa thôi chứ. Nhưng thực sự bọn đó ác như con thú em ơi. Cổ đông 10 năm không nhìn thấy ánh mặt trời. Mà tất cả cố phiếu đang giao dịch trên thị trường đều do nội bộ nó bán ra chứ có tự sinh ra đâu. Bán xong đút tiền vào túi là hết trách nhiệm à?
Như anh Long có phải yêu không :10:
Càng ngày càng lậm vào chỉ trích DN :68:. Ai bắt ai làm cổ đông của ai đó đâu :61: Nhớ ngày nào anh Long cũng bị chê thậm tệ chỉ vì.... chạy chậm :109:

phải chăng vì mua quá vội
sự thật về Tâm còn chưa bít nhiều
nên nay thấy nhẫn Tâm
khà khà khà
:24::24::24::24:
Không có lòng tin vào lãnh đạo thôi.
Thằng này có Phúc Ninh ăn đậm nhất nè. gấp nhiều lần vốn bỏ ra.
Tràng Cát không hiểu đầu tư đến đâu mà giá vốn đến 700.000/m2. Cảm giác hơi cao.
Tràng duệ 3 còn chưa làm mà.

Vịt chiên bị đè cung ghê nhỉ? Có mỗi cái xà 40cm mà 3 lần rồi không với tới.
...
Về tham chiếu rồi ha, nhưng nhiệm vụ còn rất nặng nề.
Tổng KL tuần phải ~ 15tr, mỗi phiên 3tr lận, khó khăn phết :4:

Delay VN cất cánh có vẻ nhẹ nhàng rồi, cứ tưởng như MH370 thì chít em :1:
Con Mec sửa gì mà lâu thế ko biết, thụt thò ở garage mãi chưa chịu vào đường F1 :21:

Còn nghi ngờ là còn lên tốt thầy ợ. Hôm trước có nói là đổi vị trí cho nhau sẽ rất thú vị mà :21:
Đúng đấy, ai ko quan trọng... miễn là người đó có độ nhạy cao là được :21:

Đúng đấy, ai ko quan trọng... miễn là người đó có độ nhạy cao là được :21:

mới vào sân chơi mà bít vuốt vuốt a. Chim rồi ha:24::24::24: cửn thựn đó nhen, chị tay to ko thích điều này đâu e ei

mới vào sân chơi mà bít vuốt vuốt a. Chim rồi ha:24::24::24: cửn thựn đó nhen, chị tay to ko thích điều này đâu e ei
Cám ơn chị có lời nhắc nhở, cơ mà em chưa biết vuốt vuốt là gì. Thấy điều gì hay và hợp lý thì hưởng ứng tý cho vui :1:
Thuật ngữ VC thấy nhiều từ khó hiểu, thậm chí còn gây hiểu lầm tai hại nữa.. Boeing cứ tưởng HVN... sau mới vỡ ra là MBB :21:.
Đề nghị các Mod mở thêm mục từ điển VC để ae tiện tra cứu :1cool_byebye:

Status
Not open for further replies.
Back