Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
@Tracy :Vincom Retail đang chào cho các nđt VIP ctck giá 41-42.Nếu thế thì TS SDI tăng thêm~1 tỷ đô.
Giải thích với báo giới, Chủ tịch HĐQT Dương Công Minh cho rằng quyết định đổi tên mã chứng khoán là nhằm tránh "điềm xấu" trong phong thủy khi STB có thể hiểu thành "sao thái bạch" và hướng đến một Sacombank "Công khai" và "Minh bạch" như cách viết tắt của SCM
http://ndh.vn/chuyen-san-ca-biet-co...-ftse-vietnam-etf--201710100410419p4c146.news
............................
Giải thích của cộng đồng mạng
STB - Sao Trầm Bê
SCM - Sao Công Minh

Thật ra lâu lâu tổ chức cũng phải thay đổi diện mạo, cũng là điều hay ho, Bank nào mỗi lần làm lại thương hiệu thì lòng nhân viên phấn chấn lắm.
nhưng chuyển sàn thì hem hiểu chắc muốn làm đầu tàu của hnx chăng hehe.
Em không hiểu từ Hose qua Hnx thì hiểu là chuyển xuống hay chuyển lên đây?

Thật ra lâu lâu tổ chức cũng phải thay đổi diện mạo, cũng là điều hay ho, Bank nào mỗi lần làm lại thương hiệu thì lòng nhân viên phấn chấn lắm.
Chắc đi xem thấy ngày niêm yết của STB không hợp nên chuyển để đổi ngày hợp vận số lãnh đạo chăng? :21:

Đợt VCB có Nhật vào, mọi thứ thay đổi...chuyển sang màu xanh tươi hơn...các em thắt nơ cũng đẹp hơn...vào giao dịch đôi khi ko cần lấy số, cứ bảo các em cứ làm cho khách trước đi:38::38::38::38::38::38:

Đợt VCB có Nhật vào, mọi thứ thay đổi...chuyển sang màu xanh tươi hơn...các em thắt nơ cũng đẹp hơn...vào giao dịch đôi khi ko cần lấy số, cứ bảo các em cứ làm cho khách trước đi:38::38::38::38::38::38:
Thôi khỏi xạo, thử nó bắt anh đợi mỏi mòn xem anh chả xắn quần lên mà chửi lấy chửi để bì đặt nho nhã phà ơi :1cool_look_down:

Đội ngũ nhân viên ngân hàng mà mình từng giao dịch thấy CTG tệ nhất. Nhân viên vừa già, vừa xấu, vừa không chuyên nghiệp :21:

VCB ở Saigon oải nhất là chuyện 4h30 nghỉ, muốn làm gì với Ngân Hàng cứ phải deadline là 4h. Thứ 7 đa số các chi nhánh VCB cũng closed doors. Chán.

Status
Not open for further replies.
Back