Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
Nếu định vị thương hiệu toàn cầu là nói chơi chị ạ. Lấy đâu ra người mà làm. Bác Tam già rồi muốn nghỉ nhưng chả có ai thay cả. Em có thâm niên mười mấy năm sửa máy cho LSS, hiểu từng con ốc vít trong nhà máy, chị quan tâm gì cứ hỏi nhé.
Cảm ơn @arrowhanoi. Sẽ có lúc nhờ đến bạn. Bây giờ vẫn trong giai đoạn quan sát thôi.
Đúng là khi mình mang ý tưởng đầu tư LSS 1 bạn cũng nói với mình các con bác Tam đều có sự nghiệp riêng và không chịu đứng ra gánh vác.

chưa có gì hay anh ạ, đợi qua kỳ họp TW này và phuơng hướng mới của Bộ công thương . Từ nay đến 30/10 mình lo tập trung làm thuế và đi du lịch thăm bọn trẻ đã ạ. Hàng họ Bcs quý 4 qua bước test nay vào form đẹp rồi mình để chế độ tự lái đến tháng 11 12 tính tiếp.
Cô có gợi ý gì cho năm sau không. Dạo này thấy bí bí là :18:

MH3 cứ như tàu bay mất tích ở Mã Lai ấy chị @TTN. Chơi hàng giá trị thì may ra mới theo nổi đội này.:1:

Vì sao em khóc :4:
Nếu xác định đánh trong range 37-39 thì chốt phiên qua đúng quá còn gì bác?
Không tin, thử hỏi bác @X-trader xem đã bán chưa :4:
Nhưng nhìn GD thì em không nghĩ cuộc chơi chán ngắt vậy đâu.
Chẳng thể nào nhét cả con voi vào 1 cái chai kiểu như mới rồi được :1:
Thầy cứ như đi guốc trong bụng em... dưng mà e vẫn giữ lại 1/3 xem có bếch được 40 không, nếu tây lông trở cờ bán tiếp thì out nốt...
Đang ủ mưu con bank khác bé hơn... miễn mua được giá chiết khấu càng nhiều càng tốt so với giá giáo chủ mới xuống tay...

Nói tiền nhiều, không nợ vay thì giới thiệu nó thôi chứ chị cũng không chơi.
Bắt đầu từ nay sẽ rất kén hàng chứ không thấy hay hay là mua nữa :10:
Oánh dấu cái mốc này, mình cũng phải theo thôi, hi hi

Cảm ơn @arrowhanoi. Sẽ có lúc nhờ đến bạn. Bây giờ vẫn trong giai đoạn quan sát thôi.
Đúng là khi mình mang ý tưởng đầu tư LSS 1 bạn cũng nói với mình các con bác Tam đều có sự nghiệp riêng và không chịu đứng ra gánh vác.
Sự nghiệp riêng gì đâu chị, sống bám quanh Lam Sơn thôi nhưng ko chịu được áp lực của cỗ máy đấy mà thế hệ kế tiếp chưa thấy có ai sáng cả

Thầy cứ như đi guốc trong bụng em... dưng mà e vẫn giữ lại 1/3 xem có bếch được 40 không, nếu tây lông trở cờ bán tiếp thì out nốt...
Đang ủ mưu con bank khác bé hơn... miễn mua được giá chiết khấu càng nhiều càng tốt so với giá giáo chủ mới xuống tay...
liên vịt ấy a. beck nắm nội tình trong lòng bàn tay
giáo chủ mua 14-15, mình cứ đợi chán tháng 11,mua dưới 12

Sự nghiệp riêng gì đâu chị, sống bám quanh Lam Sơn thôi nhưng ko chịu được áp lực của cỗ máy đấy mà thế hệ kế tiếp chưa thấy có ai sáng cả
Liệu có dễ bị tổ chức khác mua lại không?
Nước ngoài hôm nay mua 85% giao dịch, có vẻ cũng có người quan tâm đấy.

Status
Not open for further replies.
Back