Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
Nếu có 1 nút dislike, em sẽ lần đầu tiên dành cho comment này.
Mua bán là quyết định của chị, lãi không nói, lõm sỉ vả người khác thì mình còn tệ hơn.
Em biết gì mà lên giọng đạo đức. KBC chị mua a dua 5.000 lỗ lãi không đáng để bận tâm nghe chưa?
Còn Đặng Thành Tâm chị đánh giá không ra gì từ cách đây vài năm lúc Vf các bạn ấy đầu quân cho ĐTT mà chửi rủa bọn Sang và Quyết.
Chị lên tiếng từ lức đó rằng bọn họ như nhau thôi.

Em biết gì mà lên giọng đạo đức. KBC chị mua a dua 5.000 lỗ lãi không đáng để bận tâm nghe chưa?
Còn Đặng Thành Tâm chị đánh giá không ra gì từ cách đây vài năm lúc Vf các bạn ấy đầu quân cho ĐTT mà chửi rủa bọn Sang và Quyết.
Chị lên tiếng từ lức đó rằng bọn họ như nhau thôi.
Nếu đã coi là rác rưởi thì ngay từ đầu đã phải đề ra code of conduct là không bao giờ rớ vào nhé ( ahihi) chứ chơi xong mới chửi thì đúng là có tí phản cảm thật. Thầy Rai nói có sai đâu :21:

Nếu đã coi là rác rưởi thì ngay từ đầu đã phải đề ra code of conduct là không bao giờ rớ vào nhé ( ahihi) chứ chơi xong mới chửi thì đúng là có tí phản cảm thật. Thầy Rai nói có sai đâu :21:
Chơi là chơi, nhận xét về con người là nhận xét.

Chơi có nghĩa là hòa mình (đồng tình) vào với người ta rồi thì không nên phán xét.
Trên TTCK là tìm kiếm lợi nhuận. Nếu em mua vào và phân tích ca ngợi công ty và lãnh đạo xong mới là đồng tình. Còn nhìn thấy cơ hội kiếm tý tiền nhanh rồi ra không liên qua gì đến bản chất công ty hay lãnh đạo cả nhá.
Lúc đấy chỉ là 3 chữ cái.

Em nghĩ đơn giản, có chơi có chịu.
XH đầy những kẻ gian trá, chung quy biết vẫn giả điếc đi theo thì khác gì người ta.
Dừng lại chủ đề này thôi bác.
Chả có gì mà đi theo hay không theo cả. Cũng như giao lưu trên 4r có nhiều người mình thấy rất tệ nhưng vẫn nói chuyện cmts qua lại là bình thường.
Tôi cực ghét những người đạo đức giả kiểu như thầy mà vẫn nói chuyện đó thôi.

Chả có gì mà đi theo hay không theo cả. Cũng như giao lưu trên 4r có nhiều người mình thấy rất tệ nhưng vẫn nói chuyện cmts qua lại là bình thường.
Tôi cực ghét những người đạo đức giả kiểu như thầy mà vẫn nói chuyện đó thôi.
Em không đạo đức, không ghét ai, cũng không bận tâm chị nhận xét mình thế nào.
Việc của em là kiểm soát bản thân, nôm na là soi gương mỗi ngày 3 bận.
Chị cũng nên thế./.

Status
Not open for further replies.
Back