Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
Thì em troll lại Chị tí thôi. Chị dọa em hú hồn khúc 2.4x, giờ em lại thử dọa lại khúc 2.9x... :24:
Cơ bản, em nghĩ nó sẽ lên giá 10... Nhưng mà 2 vòng lượn lờ, chỉ ăn được có 1.1 giá... hơi cá nục chị ợ!
ờ thì lúc đó em đang hơi mất phương hướng, chưa rõ bài nên chị khoái troll cho vui
chứ giờ đây rõ rồi thì chêu làm j nữa
:24::24:

thầy @Bạch Vân còn chơi bộ đôi GL-GC ko?
Không còn cụ tungneu ơi, hàng cơ bản được mấy em ưng ý quá, nên chôn hết tiền vào mất rồi.
Trả lại anh @Cu Lì Joker cho em, nhìn quả avatar này đen quá :18:
Trả Troll được ông nào nữa, thì còn sống làm gì? Tiêu biểu là OGC nhóe, khúc 2.2x dọa nạt và níu tay biết bao nhiêu... thế mà tàu vẫn đông vãi ra... Rồi FLC nhóe, khúc 7.4x hô hào biết bao nhiêu... thế mà tàu vẫn vắng... Còn Sống làm gì?

Không còn cụ tungneu ơi, hàng cơ bản được mấy em ưng ý quá, nên chôn hết tiền vào mất rồi.

Trả Troll được ông nào nữa, thì còn sống làm gì? Tiêu biểu là OGC nhóe, khúc 2.2x dọa nạt và níu tay biết bao nhiêu... thế mà tàu vẫn đông vãi ra... Rồi FLC nhóe, khúc 7.4x hô hào biết bao nhiêu... thế mà tàu vẫn vắng... Còn Sống làm gì?
:21::21::21:

Ít ra còn có OGC, FLC phải đợi mà anh đã chết đâu, anh @Bạch Vân này lạnh lùng dễ sợ

Status
Not open for further replies.
Back