Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
Vững liềm Bền chí... hí hí
FLC em có linh cảm kỳ lạ, dù đúng dù sai, thì em cũng đã ôm :1cool_byebye:
Em xin Thánh, bớt nổi lên cồm men... có em cần phơm là đủ rồi... hic
Kệ anh, sao cứ lấy em ra đổ lỗi nhỉ, đen thôi, đỏ quên đi :10:
Em nghĩ tới câu chuyện là giả sử BĐS cuối năm ngon chẳng hạn, cộng với câu chuyện sáp nhập gì gì đó, thì vượt đỉnh 12 có lẽ :3D_17:
:3D_62::3D_62::3D_62:
Thánh đi oánh Bitcoin với lão Khăm đi... 30% thôi là bọn MG nó lãi # 100% đấy...:3D_45:

Hôm qua BV còn treo cái ảnh anh Phó giám diện áo tím đọc diễn văn khai mạc giải golf nữa cơ chứ, đúng là rơi vào ma trận của a Q rồi thấy cổng nào cũng là cổng 2 cánh vào/ra
Trong Vc có 1 vài member có đặc điểm tâm lý rất dị: khi ta viết ra lời ngăn cản họ tham chiến thì được hiểu chính là thôi thúc khích lệ họ lao vào chiến trận . đó đó ....
và cổ phiếu cũng có đặc tính của "1 con hàng" khi càng BƠ thì càng được MƠ nha nha :19::19::19:
----------------------
@Bạch Vân :3D_14:

Vừa nhón chân lên là xe gặp ổ gà ngay, cầy tơ em hiệu quả phết :21:
Vậy lại mắc võng trên ngọn cây ... ngủ tiếp :)

Sent from my SM-N920C using Tapatalk

TT khó hay tâm lý của NĐT thay đổi ?
FAer gộc như chị lại để cho bảng điện + đám đông chi phối hay test thử nhận định VCer? :4:
Những PNs chạy 200-300% vừa rồi, đã thấm thía gì với cú rơi thẳng đứng trước đó đâu?
Cứ mạnh dạn Buy/Sell -> Thết phịch/Cutloss theo Sys của mình.
Cô thương thì trời cho, không thương thì trò chơi đi chị :4:
Giờ không quan tâm đến đắt hay rẻ nữa. Chỉ quan tâm đến giá có tăng hay không thôi.
Chán phèo con lợn :21:

Hôm qua BV còn treo cái ảnh anh Phó giám diện áo tím đọc diễn văn khai mạc giải golf nữa cơ chứ, đúng là rơi vào ma trận của a Q rồi thấy cổng nào cũng là cổng 2 cánh vào/ra
Trong Vc có 1 vài member có đặc điểm tâm lý rất dị: khi ta viết ra lời ngăn cản họ tham chiến thì được hiểu chính là thôi thúc khích lệ họ lao vào chiến trận . đó đó ....
và cổ phiếu cũng có đặc tính của "1 con hàng" khi càng BƠ thì càng được MƠ nha nha :19::19::19:
----------------------
@Bạch Vân :3D_14:
Dà... có nhiều cái lạ lắm ạ.
Kỳ này định đợi chị tuổi Tuất phất cờ, ai dè chị ẩn cư... thì... biết phải nàm thao? Q ca đang dụ dỗ NĐTNN... bọn này lạ nước lại cái... hahaha

Dà... có nhiều cái lạ lắm ạ.
Kỳ này định đợi chị tuổi Tuất phất cờ, ai dè chị ẩn cư... thì... biết phải nàm thao? Q ca đang dụ dỗ NĐTNN... bọn này lạ nước lại cái... hahaha
chị mua xong hàng chốt sổ q3 q4 rồi đấy
nay phải cần nhờ cậy các N ĐT thiên tài trên toàn cõi giúp sức múc, ủn, đẩy từng xe hàng lên dốc
images

Đang cơn chán, hay bán hết cái đống mua tham chiếu TL4 cho bọn nào đặt lệnh đểu ôm bom nhở? :105:
Nhìn TL4 chẳng thấy cảm tình chút nào, nếu em có con này thì em sút ngay :1:

• Like
Reactions: TTN
Status
Not open for further replies.
Back